2GB RAM 4G Tất cả trong một máy tính bảng PC, RK3288 NFC POE Rj45 Android Tablet
| Material: | ABS |
|---|---|
| CPU: | RK3288,Quad-core cortex A17,1.6G |
| Panel: | 15.6"LCD panel |
| Display mode: | Normally black ,IPS |
| Micro USB: | Micro USB OTG |
| Material: | ABS |
|---|---|
| CPU: | RK3288,Quad-core cortex A17,1.6G |
| Panel: | 15.6"LCD panel |
| Display mode: | Normally black ,IPS |
| Micro USB: | Micro USB OTG |
| Kích thước màn hình: | Màn hình rộng 24 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/ Trắng |
| Nghị quyết: | 1920*1080P |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | Màn hình rộng 24 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/ Trắng |
| Nghị quyết: | 1920*1080P |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Màu sắc: | Đen/Trắng tùy chọn |
|---|---|
| Loại giao diện: | VGA+HDMI |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Bảo hành: | 2 năm |
| Tỷ lệ khung hình: | 16:9 |
| Màu sắc: | Đen/Trắng tùy chọn |
|---|---|
| Loại giao diện: | VGA+HDMI |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Bảo hành: | 2 năm |
| Tỷ lệ khung hình: | 16:9 |
| bảng điều khiển:: | 7 inch |
|---|---|
| RECTREYS:: | 800*480 |
| Giải pháp truyền hình:: | 8202 kd |
| Kích thước đơn vị (mm):: | 195*130*30 |
| Pin: | 1500mAh |
| Kích thước màn hình: | 27 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 144Hz 165Hz |
| AMD: | Hỗ trợ G-sync, sync miễn phí |
| Kích thước màn hình: | Màn hình chơi game 24 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 144Hz 165Hz |
| AMD: | Hỗ trợ G-sync, sync miễn phí |
| Kích thước màn hình: | 12 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Nghị quyết: | 1024x768 |
| Loại giao diện: | VGA và DVI, HDMI - Tùy chọn |
| Kiểu: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Kích thước màn hình: | 21,5 |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Loại: | cảm ứng capactitive, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Kích thước màn hình: | 19.5 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/ Trắng |
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Loại: | cảm ứng capactitive, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Kích thước màn hình: | 21,5 |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Loại: | cảm ứng capactitive, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Kích thước màn hình: | 10,1 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280×800 |
| Độ sáng: | 500cd/m2 |
| Bảo hành: | 3 năm |
| tỷ lệ khung hình: | 5:4 |
| Kích thước màn hình: | 3440*1440 4K |
|---|---|
| Màu sắc: | Balck |
| Nghị quyết: | 4K 3840x1080@144Hz |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 144HZ |
| Kích thước màn hình: | 49 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Balck |
| Nghị quyết: | 4K 3840x1080@144Hz / 5K 120Hz |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 144/120Hz |