Hopestar 1.5GHZ 1GB 10 Inch Android Tablet PC / Bức tường gắn màn hình cảm ứng
| Camera: | Camera trước |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 10.1 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa-core, A53,1,5g |
| Camera: | Camera trước |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 10.1 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa-core, A53,1,5g |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Bộ xử lý tần số chính: | 2.0GHz |
| Camera: | Camera trước |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 18,5" |
| sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Cortex Core A17,1.8g, RK3288, RK3288 |
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 12" |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Loại bộ xử lý: | lõi tám |
| Tần số chính của bộ xử lý: | 2.0GHz |
| Kích thước màn hình: | Màn hình rộng 19,5 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/ Trắng |
| Nghị quyết: | 1600x900 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 10 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1024x600 |
| Độ sáng: | 250cd/m2 |
| Bảo hành: | 3 năm |
| tỷ lệ khung hình: | 16:9 |
| Kích thước màn hình: | 17 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1280*1024 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Loại: | Chạm điện trở, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
|---|---|
| màn ảnh rộng: | Vâng |
| Kích thước màn hình: | 15,6" |
| Loại màn hình: | IPS |
| Loại: | Màn hình di động |
| Kích thước màn hình: | 10,4 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1024*768 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, DVI, USB/RS232 |
| Loại: | Chạm điện trở, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Kích thước màn hình: | Màn hình rộng 20 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/ Trắng |
| Nghị quyết: | 1600x900 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 10 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Nghị quyết: | 1920*1200 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA, BNC tùy chọn |
| Độ sáng: | 250cd/m |
| Kích thước màn hình: | Màn hình rộng 18,5 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/ Trắng |
| Nghị quyết: | 1366x768 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 49 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Balck |
| Nghị quyết: | 4K 3840x1080@144Hz / 5K 120Hz |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 144/120Hz |
| Kích thước màn hình: | 27 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Balck |
| Nghị quyết: | 2560*1440 |
| Loại giao diện: | HDMI, DP, Audio Out |
| Tỷ lệ làm mới: | 165Hz |
| Kiểu: | TFT |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà, ngoài trời, xe buýt, taxi, trung tâm mua sắm |
| Kích thước bảng điều khiển: | 18,5" |
| Độ phân giải tối đa: | 1366*768 |
| xem góc: | V: 89 h: 89 |