| Kích thước: | Máy tính bảng Android 21 inch |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Độ sáng: | 250cd/m2 |
| Thời gian đáp ứng: | 5ms |
| Ethernet: | Hỗ trợ |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung 10 điểm chạm |
|---|---|
| Kích thước: | 32 inch |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | RK3566 Quad Core Rockchip |
| Hệ điều hành: | Android |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| Kho: | 4GB+64GB |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Kích thước hiển thị: | 15,6 inch |
| CPU: | Cor-tex lõi tứ A17,1.8G,RK3568 |
| khe sim: | Thẻ 4G Flow |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
|---|---|
| Sử dụng: | Trình phát quảng cáo áp phích kỹ thuật số |
| Tỷ lệ khung hình: | 16:9 |
| Loại: | tablet PC, tablet công nghiệp |
| Khả năng lưu trữ: | 16GB/32GB/64GB |
| NFC: | Đúng |
|---|---|
| Loa: | Tích hợp loa 2x 2W |
| Loại cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
| lưu trữ rom: | 32GB/64GB |
| Cảng: | THÂM QUYẾN |
| Tai nghe: | Tai nghe 3,5 mm |
|---|---|
| khung ngoài: | khung gỗ |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Octa RK3576/RK3588 |
| Cài đặt: | Giá treo tường VESA 75*75/100*100 |
| Kích thước hiển thị: | 32 inch |
| Interface: | USB / RJ45 / SD / Earphone |
|---|---|
| Resolution: | 1920x1080 |
| Connectivity: | Wi-Fi, BT |
| Earphone: | 3.5mm earphone |
| Aspect Ratio: | 16:9 |
| Kích thước: | 24 inch |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| CPU: | RK3399 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Trọng lượng: | 500g |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera phía trước 5MP |
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
| Từ khóa: | Màn hình quảng cáo Android Tablet |
| Loa: | 2*5W |
| Kích thước: | 21,5 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3588S2 |
| Hệ thống: | Android 13 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32GB |
| Loại: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
| Thời gian đáp ứng: | 5ms |
| Điện áp đầu vào: | 12V/3A |