Ultrawide 35 Inch 4K Curved Gaming Monitor Chứng chỉ CE ROHS
| Kích thước màn hình: | 3440*1440 4K |
|---|---|
| Màu sắc: | Balck |
| Nghị quyết: | 4K 3840x1080@144Hz |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 144HZ |
| Kích thước màn hình: | 3440*1440 4K |
|---|---|
| Màu sắc: | Balck |
| Nghị quyết: | 4K 3840x1080@144Hz |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 144HZ |
| Kích thước màn hình: | 23.6" |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/Trắng tùy chọn |
| Nghị quyết: | 1920*1080P |
| Loại giao diện: | VGA+HDMI |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Màu sắc: | Đen/Trắng tùy chọn |
|---|---|
| Loại giao diện: | VGA+HDMI |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Bảo hành: | 2 năm |
| Tỷ lệ khung hình: | 16:9 |
| Màu sắc: | Đen/Trắng tùy chọn |
|---|---|
| Loại giao diện: | VGA+HDMI |
| Độ sáng: | 300cd/m2 |
| Bảo hành: | 2 năm |
| Tỷ lệ khung hình: | 16:9 |
| bảng điều khiển:: | 7 inch |
|---|---|
| RECTREYS:: | 800*480 |
| Giải pháp truyền hình:: | 8202 kd |
| Kích thước đơn vị (mm):: | 195*130*30 |
| Phụ kiện:: | Bộ chuyển đổi A/C, đường AV, Đứng, Điều khiển từ xa, Anten |
| Kích thước màn hình: | 34 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 3440*1440 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 144HZ |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 27 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 3840*2160 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, DP |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| AMD: | Miễn phí-sync |
| Kích thước màn hình: | Màn hình 21,5 " |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/ Trắng |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 17 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1280*1024 |
| Tỷ lệ hiển thị: | 4:3 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Kích thước màn hình: | 15 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1024x768 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Loại: | Chạm điện trở, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Kích thước màn hình: | Màn hình chơi game 1ms 240hz 1 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920*1080 |
| Loại giao diện: | HDMI, DP, USB |
| Tỷ lệ làm mới: | 240Hz |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 17 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1280 × 1024@75Hz |
| Loại giao diện: | VGA và HDMI, RS232- Tùy chọn |
| Loại: | Ir touch, liên lạc điện dung |
| Kích thước màn hình: | 21,5 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Nghị quyết: | 1920x1080 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Kiểu: | cảm ứng capactitive, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| góc nhìn: | Ngang 178 ° dọc: 178 ° |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| Bộ kết nối: | Loại-C/H-DMI |
| Nguồn cung cấp điện: | 100 đến 240V AC (DC 12V) |
| Cài đặt: | Máy tính để bàn hoặc treo tường |
| Kích thước màn hình: | 10.1 12 15 15.6 17 19 21.5 24 32 TFT-LCD |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Nghị quyết: | 1024*768,1920 × 1080,1280 × 1024,1440*900 |
| Loại giao diện: | VGA và DVI, HDMI, RS232- tùy chọn |
| Kiểu: | Chạm điện trở, 4 dây, 5 dây |