2.0M/P Camera 10. Inch Wifi All In One Touch Screen PC 300cd/M2
| Kiểu: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Kích thước bảng điều khiển: | 10,1 inch |
| Độ phân giải tối đa: | 1280*800 |
| Xem góc: | 89/89/89/89 (L /R /U /D) |
| Kiểu: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Kích thước bảng điều khiển: | 10,1 inch |
| Độ phân giải tối đa: | 1280*800 |
| Xem góc: | 89/89/89/89 (L /R /U /D) |
| Kích thước màn hình: | 17 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 8 " |
| Loại hiển thị: | LCD |
| Thương hiệu bộ xử lý: | Cortex A17 Quad Core A17 |
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Camera: | Camera trước |
| Bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280x800 |
| Kích thước màn hình: | 42 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Loại giao diện: | HDMI, cổng hiển thị |
| Kiểu: | Cảm ứng điện dung |
| Độ sáng: | 350cd/m2 (1000cd/m2, tùy chọn) |
| Kích thước màn hình: | 19 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1440X900 |
| Loại giao diện: | VGA và HDMI, RS232- Tùy chọn |
| Kiểu: | Ir chạm, chạm điện dung hoặc không có màn hình cảm ứng |
| Độ sáng: | 350cd/m2 (1000cd/m2, tùy chọn) |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Allwinner |
| Loại bộ xử lý: | RK3368, Cortex-core Octa A53,1,5g |
| Kích thước màn hình: | 12 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Nghị quyết: | 1024x768 |
| Loại giao diện: | VGA và DVI, HDMI - Tùy chọn |
| Kiểu: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Góc nhìn: | Ngang: 178 ° dọc: 178 ° |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| Đầu nối: | Loại-C/H-DMI |
| Nguồn điện: | 100 đến 240V AC (DC 12V) |
| Cài đặt: | Máy tính để bàn hoặc treo tường |
| Góc nhìn: | Ngang 178 ° dọc: 178 ° |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| Đầu nối: | Loại-C/H-DMI |
| Nguồn điện: | 100 đến 240V AC (DC 12V) |
| Cài đặt: | Máy tính để bàn hoặc treo tường |
| Giao diện: | Khe cắm thẻ SIM USB / RJ45 / SD / Tai nghe |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Chạm: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Allwinner |
| Loại bộ xử lý: | RK3368, Cortex-core Octa A53,1,5g |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | USB LOẠI C |
| Giao diện ổ đĩa: | USB LOẠI C |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 10.1 " |
| Loại hiển thị: | LCD |
| Thương hiệu bộ xử lý: | Cortex A7 Quad Core A7 |