|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM or CNHOPESTAR |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | MD251F |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 68x17x53cm |
| Thời gian giao hàng: | 5~7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Màn hình LED chơi game G-sync 25 inch 240Hz, phản hồi 1MS, Free Sync, cổng DP HDMI
| Loại tấm nền | IPS H 178/ V178 |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 25" |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
| Độ phân giải (Ngang x Dọc) | 1920x1080@240Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Thời gian phản hồi | 1MS |
| Lợi thế chơi game | AMD Free Sync/Ánh sáng xanh thấp/Siêu sống động/Không nhấp nháy/Tâm ngắm/HDR/Over drive/ |
| Giao diện | Cổng vào 1 | HDMI 2.0 |
|---|---|---|
| Cổng vào 2 | DP | |
| Cổng vào 3 | Audio |
![]()
![]()
![]()