|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM or CNHOPESTAR |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | Hop156 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 |
| Giá bán: | Price can be ngotiable |
| chi tiết đóng gói: | 53x10x31cm |
| Thời gian giao hàng: | 5~7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
15.6 inch FHD 1080P IPS Type C Điện thoại di động Máy tính
| Loại bảng | IPS H 178/ V178 |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 15.6" |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
| Độ phân giải (H x V) | 1920x1080@60Hz |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Bề mặt bảng điều khiển | Chống chói |
| Bảng cảm ứng | Bảng cảm ứng |
| Giao diện | Nhập 1 | HDMI 2.0x1 cho video |
|---|---|---|
| Nhập 2 | Loại Cx1 cho năng lượng | |
| Nhập 3 | TypeCx1 cho video | |
| Nhập 4 | Micro USBx1 để truyền dữ liệu | |
| Loại C cho cả A/V và năng lượng | Có; cổng tín hiệu TC hỗ trợ nó |
1. Hỗ trợ kết nối PS4/PS5 cho màn hình chơi game
![]()
2Pin là lựa chọn tùy chọn. với pin, nó dễ dàng để sử dụng bất cứ điều gì bạn đi.
Pin: 10000 mAh
![]()
3Hình ảnh chi tiết của sản phẩm
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp
1Sản phẩm chính của công ty anh là gì?
A: Sản phẩm chính của chúng tôi là khung ảnh kỹ thuật số, máy tính bảng, trình phát quảng cáo.
2. Q: Số lượng đặt hàng tối thiểu là bao nhiêu?
A: Vâng, công ty chúng tôi chủ yếu giao dịch bán buôn, nhưng nếu bạn khăng khăng mua một, hoặc bạn chỉ cần một bộ, chúng tôi cũng sẽ cung cấp hàng hóa cho bạn.
3. Q: Công ty của bạn chấp nhận các phương thức thanh toán nào?
A: Chúng tôi chấp nhận hầu hết các phương thức thanh toán, nhưng chủ yếu chấp nhận T / T, Western Union / thanh toán đảm bảo thương mại.
4Tôi chưa từng làm ăn với các bạn trước đây, làm sao tôi có thể tin tưởng công ty của các bạn?
A: Công ty của chúng tôi có kinh nghiệm sản xuất trong 11 năm, dài hơn hầu hết các nhà cung cấp đồng nghiệp của chúng tôi, chúng tôi đã là nhà cung cấp vàng trong nhiều năm. Hơn nữa, chúng tôi có khá nhiều chứng chỉ thẩm quyền,ví dụ:CE, ROHS, FCC.
5. Q: những gì là các điều khoản vận chuyển và thời gian giao hàng của công ty của bạn?
A: Vâng, chúng phụ thuộc vào số lượng của bạn. Như bạn biết, chúng tôi cần thời gian để sản xuất các máy. nhưng chủ yếu, thời gian vận chuyển là 3-8 ngày làm việc sau khi giao hàng. Đối với chi phí chi tiết,Nó phụ thuộc vào đơn đặt hàng cuối cùng của bạn.
6. Q: Tôi muốn hỏi bạn nếu nó có thể có logo của tôi trên sản phẩm.
A: Có, dịch vụ một cửa của chúng tôi có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng ODM / OEM phát triển thiết kế sản xuất và chế biến