Octa Core RK3368 IPS Smart Android Tablet / 15.6 Inch Tablet PC
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 15.6" |
| Processor Manufacture: | Allwinner |
| Processor Type: | RK3368,Octa-core cortex A53,1.5G |
| Processor Main Frequency: | 1.5GHZ |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 15.6" |
| Processor Manufacture: | Allwinner |
| Processor Type: | RK3368,Octa-core cortex A53,1.5G |
| Processor Main Frequency: | 1.5GHZ |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 10" |
| Processor Manufacture: | Allwinner |
| Processor Type: | RK3368,Octa-core cortex A53,1.5G |
| Processor Main Frequency: | 1.5GHZ |
| Kích thước màn hình: | Màn hình rộng 24 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/ Trắng |
| Nghị quyết: | 1920*1080P |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | Màn hình rộng 24 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/ Trắng |
| Nghị quyết: | 1920*1080P |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | Bảng điều khiển màn hình rộng 27 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/Trắng tùy chọn |
| Nghị quyết: | 1920*1080p/2K Tùy chọn |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA tùy chọn |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kiểu: | Trò chơi Màn hình di động WILLESS |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Bảo hành: | 3 năm |
| Thời gian đáp ứng: | 5 mili giây |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn, trong nhà, lắp tường |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Kiểu: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Kích thước màn hình: | Màn hình rộng 20 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/ Trắng |
| Nghị quyết: | 1600x900 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | Màn hình rộng 19 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/ Trắng |
| Nghị quyết: | 1440X900 |
| Loại giao diện: | DC, VGA |
| Độ sáng: | 250cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | Màn hình rộng 20 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/ Trắng |
| Nghị quyết: | 1600x900 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Máy ảnh: | Camera trước, webcam thứ hai, phía trước 0,3MP phía sau 0,3MP |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
| Kích thước màn hình: | 7" |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | người chiến thắng |
| Loại bộ xử lý: | lõi tám |
| Kích thước màn hình: | 10,1 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Nghị quyết: | 1280x800 |
| Loại giao diện: | VGA HDMI DC (DVI, USB tùy chọn) |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 21,5 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Nghị quyết: | 1920x1080 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Kiểu: | cảm ứng capactitive, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Kích thước màn hình: | 15.4 / 15.6 / 18,5 / 19 / 19,5 / 20 / 21,5 / 22 /23 / 23.6 / 24 |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1024 x 768.1920*1080.1024 x 768.1680 x 1050 |
| Loại giao diện: | HDMI+VGA |
| Độ sáng: | 250cd/m2 |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 13.3" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Octa Core |
| Processor Main Frequency: | 2.0GHz |