|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Shenzhen, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM or CNHOPESTAR |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | P92P |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 đơn vị |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 63x15x50 |
| Thời gian giao hàng: | 5~7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
| Kích thước màn hình | MÀN HÌNH MÁY TÍNH LED 19 inch |
| Diện tích hiển thị | 380.2×305.0(mm2) |
| Độ phân giải tiêu chuẩn | 1280x1024 |
| Số lượng màu | 16.7M |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Góc nhìn | Ngang:176° |
| Dọc:170° | |
| Tỷ lệ tương phản | 1000 :1 |
| Cổng kết nối | VGA, HDMI, (USB, AV, BNC, DVI tùy chọn) |
| Tần số | 30~80KHz/60~75Hz |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn ngoài:100 đến 240V AC (DC 12V) |
| Loa (tùy chọn) | Có sẵn 2x2W |
| Thiết lập (tùy chọn) | 1) Cung cấp giá treo tường để gắn tường, VESA 75mm & 100mm |
| 2) Cung cấp chân đế kim loại chắc chắn để đỡ màn hình | |
| Điều khiển OSD | AUTO,+,POWER,-,MENU |
| độ sáng,tỷ lệ tương phản,tự động điều chỉnh,vị trí pha,đồng hồ,Ngôn ngữ,chức năng,Cài đặt,khôi phục |
Hình ảnh chi tiết
![]()
![]()