|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM or CNHOPESTAR |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | Hop156 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 |
| Giá bán: | 99-130 usd |
| chi tiết đóng gói: | 53x10x31cm |
| Thời gian giao hàng: | 5~7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
| Loại tấm nền | IPS H 178/ V178 |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 15.6" |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
| Độ phân giải (H x V) | 1920x1080@60Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Bề mặt tấm nền | Chống lóa |
| Màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng |
| Giao diện | Đầu vào 1 | HDMI 2.0x1 cho video |
|---|---|---|
| Đầu vào 2 | TypeCx1 cho nguồn điện | |
| Đầu vào 3 | TypeCx1 cho video | |
| Đầu vào 4 | Micro USBx1 để truyền dữ liệu | |
| Type-C cho cả A/V và nguồn điện | Có; cổng TC tín hiệu hỗ trợ |
1. Hỗ trợ kết nối PS4/PS5 để hiển thị trò chơi
![]()
2. Pin là tùy chọn. có pin, rất dễ sử dụng mọi lúc mọi nơi. Pin: 10000 mAh
![]()
3. Hình ảnh chi tiết sản phẩm
![]()