|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM or CNHOPESTAR |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | Hop156 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 53x10x31cm |
| Thời gian giao hàng: | 5~7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Mở rộng màn hình & Kết nối TV Stick: Màn hình máy tính xách tay có chế độ lặp lại / chia màn hình mở rộng / chỉ màn hình thứ hai, Bạn có thể hiển thị dữ liệu tham khảo trực tiếp trên màn hình khi vẽ biểu đồ, phân tích dữ liệu trên máy tính xách tay/PC của bạn, mang lại sự tiện lợi cho công việc kinh doanh của bạn.
| Loại bảng điều khiển | IPS H 178/ V178 |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 15.6" |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
| Độ phân giải (H x V) | 1920x1080@60Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Bề mặt bảng điều khiển | Chống lóa |
| Bảng điều khiển cảm ứng | Bảng điều khiển cảm ứng |
| Giao diện | Đầu vào 1 | HDMI 2.0x1 cho video |
|---|---|---|
| Đầu vào 2 | TypeCx1 cho nguồn | |
| Đầu vào 3 | TypeCx1 cho video | |
| Đầu vào 4 | Micro USBx1 để truyền dữ liệu | |
| Type-C cho cả A/V và nguồn | Có; cổng TC tín hiệu hỗ trợ nó |
![]()
Pin: 10000 mAh
![]()
![]()
![]()