FHD 1080P IPS 15.6 Inch Portable Touch Screen Monitor Độ dày 11mm
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Kích thước màn hình: | 10,1 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1280x800 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Loại: | Màn hình cảm ứng 10 điểm |
| Kích thước màn hình: | 19 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
| Loại giao diện: | VGA HDMI DC |
| Độ sáng: | 250cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 19 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
| Loại giao diện: | VGA HDMI DC |
| Độ sáng: | 250cd/m2 |
| Warranty(Year): | 2-Year |
|---|---|
| Scenarios: | Business |
| charging interface: | DC |
| Drive Interface: | USB 2.0 |
| After-sales Service: | Call Center and on-line Technical Support, Onsite Training and Inspection, Free spare parts, Return and Replacement, Repair |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 18.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad core cortex A17,1.8G,RK3288 |
| Máy ảnh: | Camera trước, webcam thứ hai, phía trước 0,3MP phía sau 0,3MP |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
| Kích thước màn hình: | 10.1" |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | MTK6737 A7 Quad Core |
| Loại bộ xử lý: | A7 Quad Lõi |
| Color: | Black, White |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 7" |
| Processor Manufacture: | A33 quad core processor |
| Processor Type: | Intel Atom |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Panel Size: | 15.6 Inch |
| Max Resolution: | 1920*1080 |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Kích thước màn hình: | 10 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1024x600 |
| Độ sáng: | 250cd/m2 |
| Bảo hành: | 3 năm |
| tỷ lệ khung hình: | 16:9 |
| Kích thước màn hình: | Màn hình rộng 19 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/ Trắng |
| Nghị quyết: | 1440*900 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 21.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad Core |
| Camera: | Camera trước |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 10.1 |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Bộ xử lý tần số chính: | 1.3g |
| Loại ổ đĩa quang: | KHÔNG |
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 10 " |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
|---|---|
| Camera: | Camera trước |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới |
| sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |