| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3288/RK3566/RK3399/RK3568 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1/9.0/10/11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Hệ thống: | Android 11 |
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android tùy chọn |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Kiểu: | TFT |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà, ngoài trời, xe buýt, taxi, trung tâm mua sắm |
| Kích thước bảng điều khiển: | 18,5" |
| Độ phân giải tối đa: | 1366*768 |
| xem góc: | V: 89 h: 89 |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | Micro USB |
| Giao diện ổ đĩa: | USB 3.0 |
| Warranty(Year): | 2-Year |
|---|---|
| Scenarios: | For Professional |
| charging interface: | DC |
| Drive Interface: | usb |
| Camera: | Front Camera |
| Processor: | RK3288 quad-core processor |
|---|---|
| RAM: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Keyword: | 10 Inch POE Smart Home Android Tablet |
| 4K Video Decoding Support: | Yes |
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
|---|---|
| màn ảnh rộng: | Vâng |
| Kích thước màn hình: | 15,6" |
| Loại màn hình: | IPS |
| Loại: | Màn hình di động |
| CPU: | Lõi tứ 1,3 GHz |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu trắng |
| Gọi tay cầm: | Đúng |
| Chức năng: | NFC Poe |
| Sử dụng: | Bệnh viện |
| Loại: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| góc nhìn: | 85/85/85/85 ((L/R/U/D) |
| cao độ pixel: | 0,264mm |
| Độ tương phản: | 800:1 |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, Xám Đậm |
| Nghị quyết: | 3840 x2160 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch (Tùy chọn) |