15.6 inch SEO NFC Tablet bán lẻ Rockchip L-Shaped Android 11 Restaurant Menu Tablet
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Hệ điều hành: | Android 6.0/7.1/8.0/9.0/10/11 |
| độ phân giải màn hình: | 1920X1080 |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Hệ điều hành: | Android 6.0/7.1/8.0/9.0/10/11 |
| độ phân giải màn hình: | 1920X1080 |
| Kích thước: | 10,1 inch |
|---|---|
| CPU: | Quad Core Cor-Tex A17,1.8g, RK3288 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Hệ điều hành: | Android 8.1/10.0 |
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android 7.1/8.0/9.0/10/11 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| CPU: | RK3576S |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android tùy chọn |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920*1080 |
| Bộ nhớ trong: | 64gb |
| ĐẬP: | 4GB |
| Size: | 10.1Inch |
|---|---|
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP RK3399,Dual-core A72+quad-core A53 |
| Memory Capacity: | 2GB/16GB (4+32GB optional) |
| Touch Screen Type: | Capacitive Screen 10 Points Touch |
| Display resolution: | 1280x800 |
| CPU: | RK3399 |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android tùy chọn |
| độ phân giải màn hình: | 800*1280 |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| ĐẬP: | 2GB |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Tính năng: | không thấm nước |
| Giao diện sạc: | DC |
| Dịch vụ hậu mãi: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước/camera sau |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | Micro SD*1, USB typec*1, USB-A*1, Thẻ SIM*1, HDMI*1 |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| độ phân giải màn hình: | IPS HD800*1280 ; IPS FHD 1920*1200 |
| Hệ điều hành: | Android 9.0 |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | Micro SD*1, USB typec*1, USB-A*1, Thẻ SIM*1, HDMI*1 |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| độ phân giải màn hình: | IPS HD800*1280 ; IPS FHD 1920*1200 |
| Hệ điều hành: | Android 9.0 |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | Micro SD*1, USB typec*1, USB-A*1, Thẻ SIM*1, HDMI*1 |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| độ phân giải màn hình: | IPS HD800*1280 ; IPS FHD 1920*1200 |
| Hệ điều hành: | Android 9.0 |
| Kích thước: | 17 inch |
|---|---|
| CPU: | N5095 |
| Hệ thống: | cửa sổ 10 |
| ĐẬP: | 8gb |
| ROM: | 256GB |
| bảng điều khiển: | Màn hình IPS, không thấm nước |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera phía trước 5.0mp |
| độ phân giải màn hình: | 1280*800 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 |
| Loại: | Máy tính bảng, máy tính bảng công nghiệp |
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |