OEM 10.1 Inch RK3128 NFC POE máy tính bảng bàn ngang cho thiết bị đầu cuối tự phục vụ ngân hàng
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
|---|---|
| Loại màn hình cảm ứng: | màn hình điện dung |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
|---|---|
| Loại màn hình cảm ứng: | màn hình điện dung |
| Tên sản phẩm: | 10.1 inch L- hình dạng bàn đặt hàng nhà hàng |
|---|---|
| Loại màn hình cảm ứng: | màn hình điện dung |
| độ phân giải màn hình: | 800*1280 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 |
| Sử dụng: | Việc kinh doanh |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | Micro SD*1, USB typec*1, USB-A*1, Thẻ SIM*1, HDMI*1 |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| độ phân giải màn hình: | IPS HD800*1280 ; IPS FHD 1920*1200 |
| Hệ điều hành: | Android 9.0 |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | Micro SD*1, USB typec*1, USB-A*1, Thẻ SIM*1, HDMI*1 |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| độ phân giải màn hình: | IPS HD800*1280 ; IPS FHD 1920*1200 |
| Hệ điều hành: | Android 9.0 |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | Micro SD*1, USB typec*1, USB-A*1, Thẻ SIM*1, HDMI*1 |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| độ phân giải màn hình: | IPS HD800*1280 ; IPS FHD 1920*1200 |
| Hệ điều hành: | Android 9.0 |
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip Quda lõi |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Bảo hành (Năm): | 2 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB, RJ45, Micro-USB, SD Card Slot, OTG |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera trước 2.0 |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android 8.1 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Vật liệu: | ABS |
|---|---|
| CPU: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
| bảng điều khiển: | 15.6 "Bảng điều khiển IPS LCD |
| Chế độ hiển thị: | Thông thường màu đen, IPS |
| Micro USB: | Micro USB OTG |
| CPU: | RK3568 |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 11 |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920*1080 |
| Bộ nhớ trong: | 32GB |
| ĐẬP: | 4GB |
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Hệ điều hành: | Android 6.0/8.1 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2/4GB |
| Ký ức: | 16/32GB |
| Kích thước: | 15 inch |
|---|---|
| CPU: | N100 |
| Hệ thống: | Windows 10/11 |
| ĐẬP: | 8gb |
| ROM: | 256GB |
| Bảo hành (Năm): | 2 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | DC |
| Giao diện ổ đĩa: | USB |
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3399 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Ký ức: | 16GB |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB LOẠI C |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |