|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | A19D15E |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | $188.00 - $204.00 / Piece |
| chi tiết đóng gói: | Kích thước sản phẩm: 468*228*37mm Trọng lượng sản phẩm: 3kg đóng gói kích thước528*110*395mm (LXWXH) |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
| Hệ thống | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| CPU | Bộ xử lý lõi tứ A33, xung nhịp 1,4G |
| RAM | 1GB |
| ROM | 8GB |
| Hệ thống | Android 4.4.2 |
| Màn hình hiển thị | Màn hình LED 18,5 inch |
| Độ phân giải | 1366*768 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000 |
| Độ sáng | 350cdm² |
| Tỷ lệ màn hình/Diện tích hiển thị | 16:9 / Diện tích hiển thị: 408x229mm |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | Hỗ trợ |
| Bluetooth | Tùy chọn |
| 3G | Hỗ trợ dongle USB 3G ngoài |
| Thẻ SD | Hỗ trợ thẻ SD (Tối đa 32G) |
| Mini USB | USB OTG |
| USB Host | USB Host 2.0 x 3 |
| RJ-45 | Giao diện mạng |
| Đầu vào DC | Đầu vào DC |
| Tai nghe | Đầu ra tai nghe stereo 3,5mm |
| Hỗ trợ Video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.263, H.264, VC1, RV, v.v., hỗ trợ lên đến 1080p |
| Hỗ trợ Âm thanh | MP3/WMA/AAC, v.v. |
| Hỗ trợ Hình ảnh | JPEG, JPG |
| Chuột không dây | Hỗ trợ |
| Bàn phím không dây | Hỗ trợ |
| Loa | 3Wx2 (Tiêu chuẩn), 5Wx2 (Tùy chọn) |
| Camera | Camera 2 megapixel (Tiêu chuẩn), camera 5 megapixel (Tùy chọn) |
| Ngôn ngữ OSD | Hoạt động OSD đa ngôn ngữ |
| Hỗ trợ Phần mềm | QQ/Facebook/bản đồ/email/trò chơi, v.v. |
| Bộ chuyển đổi | 12V/3A |
| Chân đế để bàn | Tiêu chuẩn |
| Loại | Chiều dài (mm) | Chiều rộng (mm) | Chiều cao/Độ dày (mm) | Trọng lượng tịnh | Tổng trọng lượng |
|---|---|---|---|---|---|
| Kích thước thân máy | 461 | 281 | 35 | 2,5KG | - |
| Hộp màu | 525 | 390 | 115 | 3,6KG | - |
| 3 chiếc/Thùng | 540 | 350 | 405 | 10,8KG | 11,8KG |