Các tính năng chính của máy tính bảng
| Hệ thống | |
| CPU | RK3566 lõi tứ A53 |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ trong | 16GB |
| Hệ điều hành | Android 11 |
| Màn hình cảm ứng | Cảm ứng điện dung 10 điểm |
| Màn hình | |
| Màn hình | Màn hình LCD 10,1" |
| Độ phân giải | 1280*800 |
| Chế độ hiển thị | Màu đen thông thường |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Trái/Phải/Trên/Dưới) |
| Tỷ lệ tương phản | 800 |
| Độ sáng | 250cdm2 |
| Tỷ lệ khung hình | 16:10 |
| Mạng | |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | 100M/1000M |
| Bluetooth | Bluetooth 5.0 |
| Giao diện | |
| Type-c | Hỗ trợ |
| Giắc cắm nguồn | Đầu vào nguồn DC |
| RJ45 | Giao diện Ethernet (Tiêu chuẩn chức năng POE, IEEE802.3at, POE+, lớp 4, 25.5W) |
| USB | USB Host 3.0 |
| Serial | 8P- 2.0MM (Định dạng RS232) |
| Tai nghe | Tai nghe + micro 3.5mm |
| Phát đa phương tiện | |
| Định dạng video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.265, H.264, VC-1, VP8, VP9, v.v., hỗ trợ lên đến 4K |
| Định dạng âm thanh | MP3/WMA/AAC, v.v. |
| Ảnh | jpeg |
| Khác | |
| Vesa | 100mm*100mm |
| NFC | Tùy chọn, (NFC 13.56MHz, ISO14443A/ISO14443B/ISO 15693/Mifare classic/Sony felica) |
| Loa | 2*3W |
| Camera | Camera trước 5.0M/P |
| Microphone | Micro kép |
| Ngôn ngữ | Đa ngôn ngữ |
| Nhiệt độ làm việc | 0--40 độ |
| Phụ kiện | |
| Bộ chuyển đổi | Bộ chuyển đổi, 12V/1.5A |
| Hướng dẫn sử dụng | Có |
| Tay cầm gọi | Có |
Máy tính bảng hội nghị Android NFC POE 10,1 inch với thanh đèn LED xung quanh
Màn hình 10,1 inch có kích thước vừa phải. Nó cung cấp diện tích hiển thị đủ lớn và tiện lợi để mang theo. Người dùng có thể sử dụng thuận tiện hơn ở nhiều nơi khác nhau. Mặt sau có thiết kế treo tường, giúp tiết kiệm không gian, dễ dàng xem và thao tác.
Độ phân giải 1280x800
![]()
Độ phân giải 1280x800 có thể cung cấp hiển thị văn bản và hình ảnh rõ nét, phù hợp để bác sĩ xem ảnh CT và chẩn đoán kết quả.
CPU RK3566
Được trang bị RK3566 là bộ xử lý lõi tứ hiệu năng cao và tiêu thụ năng lượng thấp, có thể xử lý hiệu quả thông tin bệnh nhân và phù hợp với việc sử dụng máy tính bảng hàng ngày. Với bộ nhớ 2+16GB, đủ để đáp ứng nhu cầu hàng ngày như hồ sơ sức khỏe điện tử và truy vấn thông tin bệnh nhân.
![]()
Camera trước
Đối với môi trường đặc biệt của bệnh viện, chúng tôi đã thiết kế camera riêng tư. Một tấm trượt được lắp ở phía trước camera. Khi bạn cần, bạn có thể mở tấm trượt sang phải. Nếu bạn không sử dụng, hãy ẩn camera, điều này đảm bảo quyền riêng tư và an toàn của bệnh nhân và nâng cao trải nghiệm người dùng.
Tay cầm gọi
![]()
Máy tính bảng hội nghị Android NFC POE 10,1 inch với thanh đèn LED xung quanh
Nguồn POE
Nguồn POE tiêu chuẩn, không cần bộ chuyển đổi. Chỉ cần một cáp mạng. Có thể truyền dữ liệu và nguồn đồng thời. Việc lắp đặt và quản lý dễ dàng hơn. An toàn và tiện lợi.
![]()
Máy tính bảng hội nghị Android NFC POE 10,1 inch với thanh đèn LED xung quanh
Đóng gói
Đóng gói hỗ trợ tùy chỉnh, người dùng có thể tùy chỉnh nhãn logo trên hộp. Bao bì tùy chỉnh có thể được tùy chỉnh theo nhu cầu khác nhau của người dùng.
![]()
Máy tính bảng hội nghị Android NFC POE 10,1 inch với thanh đèn LED xung quanh
Máy tính bảng Android treo tường phòng họp NFC POE 8 inch
Máy tính bảng Android RK3566 quảng cáo treo tường kích thước lớn 55 inch 1080P
![]()
![]()
Máy tính bảng hội nghị Android NFC POE 10,1 inch với thanh đèn LED xung quanh
Máy tính bảng hội nghị Android NFC POE 10,1 inch với thanh đèn LED xung quanh
Máy quảng cáo kỹ thuật số Android WiFi đặt sàn 43 inch cho trung tâm mua sắm
![]()