|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | YA133T-3288 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Thị trường máy ảnh OEM đóng gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 2-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/P, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
| Màn hình hiển thị | 13Màn hình LED.3 inch |
| Nghị quyết | 1920x1080 |
| Độ sáng | 300cd/m2 |
| Sự tương phản | 1000 |
| Kích thước màn hình/khu vực hiển thị | 16:10 / Khu vực hiển thị: 285×177mm |
| CPU | Rockchip RK3288 bộ vi xử lý lõi bốn, đồng hồ 2.0G |
| RAM | 2G |
| ROM | 8GB |
| Hệ thống | Android 6.0/8.1 |
| WIFI | 802.11b/g/n |
| Ethernet | Hỗ trợ kết nối với giao diện mạng RJ45 |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| 3G/4G | Hỗ trợ dongle USB 3G / 4G bên ngoài |
| Thẻ SD | 1 x khe cắm thẻ SD (đối hỗ trợ tối đa 32GB) |
| Mini USB | 1×USB OTG (để gỡ lỗi và lập trình hệ thống) |
| USB 2.0 | Giao diện 3 × USB 2.0 (hỗ trợ U disk, chuột, bàn phím, máy in vv) |
| RJ45 | Giao diện mạng 1 × RJ45 |
| Máy nghe | Ống cắm tai nghe 1 × 3,5 mm |
| Sức mạnh | Jack điện DC 1 × 4,0mm |
| Hỗ trợ video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.263H.264, RV (hỗ trợ tối đa 1080P) |
| Hỗ trợ âm thanh | MP3, WMA, AAC và nhiều hơn nữa |
| Hỗ trợ hình ảnh | JPEG, JPG |
| Chuột/bảng phím không dây | Hỗ trợ |
| Chủ tịch | 2 × 2W loa |
| Máy ảnh | Máy ảnh pixel 200W tiêu chuẩn (máy ảnh pixel 500W tùy chọn) |
| Ngôn ngữ OSD | Tiếng Trung, tiếng Anh, tiếng Đức, tiếng Hàn, tiếng Nga, tiếng Pháp, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Ả Rập và nhiều hơn nữa |
| Hỗ trợ phần mềm | Ứng dụng cài đặt miễn phí (kế hoạch, trò chơi, email, ứng dụng tự phát triển, v.v.) |