Màn hình cảm ứng không dây di động 5ms 1080p
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Kích thước màn hình: | 13,3 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Kích thước màn hình: | 13,3 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Độ dày: | 11mm |
| Bảo hành: | 3 năm |
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Độ dày: | 11mm |
| Bảo hành: | 3 năm |
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| Sản phẩm: | Màn hình di động |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Độ dày: | 11mm |
| Bảo hành: | 3 năm |
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Bảo hành: | 3 năm |
| Thời gian đáp ứng: | 5ms |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn, trong nhà, lắp tường |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Bảo hành: | 3 năm |
| Thời gian đáp ứng: | 5ms |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn, trong nhà, lắp tường |
| Kích thước màn hình: | 13,3 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, Xám Đậm |
| Nghị quyết: | 3840 x2160 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch (Tùy chọn) |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Độ dày: | 11mm |
| Bảo hành: | 3 năm |
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch 15 inch tùy chọn |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1080p, 4K tùy chọn |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch (Tùy chọn) |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |