|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM or CNHOPESTAR |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | Hop156 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 đơn vị |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 53x10x31cm |
| Thời gian giao hàng: | 2-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/P, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
[Màn hình IPS FHD 1080P]: Màn hình di động UPERFECT HDR mang đến hình ảnh sống động và trải nghiệm xem thực sự hấp dẫn với độ phân giải tuyệt đẹp 1920 x 1080 và khả năng tái tạo màu sắc tuyệt vời. Màn hình di động Full HD IPS 15,6 inch cung cấp góc nhìn đầy đủ 178° và công nghệ Chăm sóc mắt giúp mắt bạn không bị mỏi khi sử dụng lâu. Tấm nền có lớp hoàn thiện mờ, chống chói, không có hiệu ứng phản chiếu, phù hợp cho cả sử dụng trong nhà và ngoài trời.
[Loa Quad & Vỏ da thông minh]: Màn hình HD di động này đi kèm với vỏ bảo vệ thông minh có thể gấp lại bằng da, có thể điều chỉnh góc phù hợp theo chiều cao của người dùng và chiều cao của bàn; Và cũng có thể đặt ở Chế độ Chuẩn hoặc Chế độ Chân dung theo nhu cầu của bạn. 4 loa tích hợp mang đến cho bạn trải nghiệm âm thanh vòm, sống động.
Màn hình FHD & IPS 1080P: Với độ phân giải cao 1920 x 1080 và màn hình Full HD 15,6 inch, màn hình di động của chúng tôi hỗ trợ công nghệ HDR để cung cấp dải màu và chi tiết hình ảnh dải động cao, tấm nền LCD với công nghệ màn hình cứng IPS có hiệu suất tuyệt vời về thời gian phản hồi, hiển thị hình ảnh độ nét cao động và tái tạo màu sắc chính xác, mang đến cho bạn hiệu ứng hình ảnh và trải nghiệm xem tốt nhất.
Vỏ thông minh & Phương thức sạc: Vỏ thông minh được làm bằng da PU để cung cấp sự bảo vệ tuyệt vời cho toàn bộ màn hình và có thể gấp lại thành các vị trí khác nhau để tạo thành chân đế, nâng cao phong cách xem của bạn. Được trang bị Bộ chuyển đổi 5V/4A và cáp USB Type-C, không chỉ cung cấp nguồn điện ổn định mà bạn còn có thể kết nối với sạc dự phòng để hoạt động.
Thiết bị tương thích: Cung cấp cổng Type-C kép và Mini HDMI, màn hình máy tính tương thích với Máy tính xách tay, PC, TV Stick, PS4, Xbox, Switch, Máy tính bảng, Điện thoại và MAC, v.v., bạn có thể dễ dàng kết nối các thiết bị để phát các bài thuyết trình kinh doanh, video, phim và trò chơi, v.v. (Lưu ý: Màn hình máy tính có hai cổng Type-C: một cổng để truyền dữ liệu và một cổng để sạc)
| Loại tấm nền | IPS H 178/ V178 |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 15,6" |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
| Độ phân giải (H x V) | 1920x1080@60Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Bề mặt tấm nền | Chống chói |
| Màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng |
| Giao diện | Đầu vào 1 | HDMI 2.0x1 cho video |
|---|---|---|
| Đầu vào 2 | TypeCx1 cho nguồn | |
| Đầu vào 3 | TypeCx1 cho video | |
| Đầu vào 4 | Micro USBx1 cho truyền dữ liệu | |
| Type-C cho cả A/V và nguồn | Có; cổng TC hỗ trợ nó |
Pin: 10000 mAh