|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM or CNHOPESTAR |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | Hop156 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 đơn vị |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 53x10x31cm |
| Thời gian giao hàng: | 2-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/P, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Full HD 1080P Thin IPS Panel Portable Wireless Touch Screen Monitor cho máy tính xách tay, máy tính bảng hoặc điện thoại thông minh
1080P FHD & bảng IPS:Với độ phân giải cao 1920 x 1080 và màn hình Full HD 15,6 inch, màn hình di động của chúng tôi hỗ trợ công nghệ HDR để cung cấp phạm vi màu sắc và chi tiết hình ảnh năng động cao,bảng điều khiển LCD với công nghệ màn hình cứng IPS có hiệu suất tuyệt vời trong thời gian phản hồi, hiển thị hình ảnh độ nét cao năng động và tái tạo màu sắc chính xác, cung cấp cho bạn hiệu ứng hình ảnh tốt nhất và trải nghiệm xem.
Ứng dụng bảo hiểm và sạc thông minh:Vỏ thông minh được làm bằng da PU để cung cấp sự bảo vệ tuyệt vời cho toàn bộ màn hình và có thể được gấp vào các vị trí khác nhau để tạo ra một giá đỡ, nâng cao phong cách xem của bạn.Được trang bị bộ chuyển đổi 5V / 4A và cáp USB Type-C, không chỉ cung cấp cho bạn một nguồn cung cấp năng lượng ổn định, nhưng bạn cũng có thể kết nối với kho báu sạc cho hoạt động.
Thiết bị tương thích:Cung cấp cổng C hai loại và Mini HDMI, màn hình máy tính tương thích cho máy tính xách tay, PC, TV Stick, PS4, Xbox, chuyển đổi, máy tính bảng, điện thoại và MAC vvbạn có thể dễ dàng kết nối các thiết bị để chơi các bài thuyết trình kinh doanh, video, phim ảnh và trò chơi vv (Lưu ý: màn hình PC có hai cổng loại C: một cho truyền dữ liệu và một cho sạc)
Ultra-Slim&Portable:Màn hình chạy bằng USB này có thân siêu mỏng trượt vào bất kỳ túi nào hoặc chiếm ít không gian nhất khi đứng trên máy tính để bàn của bạn,lý tưởng cho một thiết lập màn hình kép đơn giản trên đường đi và trình bày di động
Hình ảnh thực tế:1080P Full HD & HDR chế độ cung cấp một video trực tuyến tốt hơn cho trò chơi cạnh tranh và giải trí khác với độ trễ cực kỳ thấp,mang lại một trải nghiệm rạp chiếu phim gia đình hấp dẫn với âm thanh tinh khiết tinh khiết bằng loa âm thanh nổi hai tích hợp
Màn hình không khung hình:Nhấp vào hình ảnh rực rỡ không có sự phân tâm do các ranh giới khó nhìn với một bezel siêu mỏng; cùng với một hiện đại, hoàn thiện mờ sạch,màn hình di động này pha trộn hoàn hảo với bất kỳ nền
| Loại bảng | IPS H 178/ V178 |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 15.6" |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
| Độ phân giải (H x V) | 1920x1080@60Hz |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Bề mặt bảng điều khiển | Chống chói |
| Bảng cảm ứng | Bảng cảm ứng |
| Giao diện | Nhập 1 | HDMI 2.0x1 cho video |
|---|---|---|
| Nhập 2 | Loại Cx1 cho năng lượng | |
| Nhập 3 | TypeCx1 cho video | |
| Nhập 4 | Micro USBx1 để truyền dữ liệu | |
| Loại C cho cả A/V và năng lượng | Có; cổng tín hiệu TC hỗ trợ nó |
1Hình ảnh chi tiết của sản phẩm
![]()
![]()
![]()
2. Hỗ trợ kết nối PS4/PS5 cho màn hình chơi game
![]()
3Pin là lựa chọn tùy chọn. với pin, nó dễ dàng để sử dụng bất cứ điều gì bạn đi.
Pin: 10000 mAh
![]()
![]()