|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM or CNHOPESTAR |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | Hop156 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 đơn vị |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 53x10x31cm |
| Thời gian giao hàng: | 2-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/P, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Màn hình cảm ứng di động không dây 13,3 inch
Với Wifi Bluetooth IPS Type C 1080P cho điện thoại di động
| Loại bảng điều khiển | IPS H 178/ V178 |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | 15,6" |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
| Độ phân giải (H x V) | 1920x1080@60Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Bề mặt bảng điều khiển | Chống lóa |
| Bảng điều khiển cảm ứng | Bảng điều khiển cảm ứng |
| Giao diện | Đầu vào 1 | HDMI 2.0x1 cho video |
|---|---|---|
| Đầu vào 2 | TypeCx1 cho nguồn | |
| Đầu vào 3 | TypeCx1 cho video | |
| Đầu vào 4 | Micro USBx1 để truyền dữ liệu | |
| Type-C cho cả A/V và nguồn | Có; cổng TC tín hiệu hỗ trợ nó |
1. Hình ảnh chi tiết sản phẩm
2. Hỗ trợ kết nối PS4/PS5 để hiển thị trò chơi
![]()
3. Pin là tùy chọn. có pin, dễ sử dụng mọi lúc mọi nơi.
Pin: 10000 mAh
![]()