|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM or CNHOPESTAR |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | Hop156 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 53x10x31cm |
| Thời gian giao hàng: | 5~7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
| Loại bảng điều khiển | IPS H 178/ V178 |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | 15,6" |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
| Độ phân giải (H x V) | 3840x2160@60Hz UHD |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Bề mặt bảng điều khiển | Chống chói |
| Bảng điều khiển cảm ứng | Khung cảm ứng |
| Giao diện | Đầu vào 1 | HDMI 2.0x1 cho video |
|---|---|---|
| Đầu vào 2 | TypeCx1 cho nguồn điện | |
| Đầu vào 3 | LoạiCx1 cho video | |
| Đầu vào 4 | Micro USBx1 để truyền dữ liệu | |
| Type-C cho cả A/V và nguồn | Đúng; cổng TC tín hiệu hỗ trợ nó |
![]()
1. Hỗ trợ PS4/PS5, Switch, Nintendo, PC, Laptop PC, Điện thoại di động, v.v., ứng dụng rộng rãi
![]()
2.Hình ảnh chi tiết sản phẩm , Phụ kiện : Adapter , Cáp Type C , Cáp USB , Cáp HDMI , Bao da PU , Hướng dẫn sử dụng
![]()