18.5inch TFT Android Advertising Player / 0.297mm Android Media Player PC
| Kiểu: | TFT |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà, ngoài trời, xe buýt, taxi, trung tâm mua sắm |
| Kích thước bảng điều khiển: | 18,5" |
| Độ phân giải tối đa: | 1366*768 |
| xem góc: | V: 89 h: 89 |
| Kiểu: | TFT |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà, ngoài trời, xe buýt, taxi, trung tâm mua sắm |
| Kích thước bảng điều khiển: | 18,5" |
| Độ phân giải tối đa: | 1366*768 |
| xem góc: | V: 89 h: 89 |
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android 7.1/8.0/9.0/10/11 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Giao diện: | Khe cắm thẻ SIM USB / RJ45 / SD / Tai nghe |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Chạm: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920x1080 |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 6.0 |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Cân nặng: | 2kg |
| Kích thước màn hình: | 17.3" |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Bảo hành (Năm): | 2 năm |
|---|---|
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | DC |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước/camera sau |
| Kích cỡ: | 10.1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3588 |
| Hệ thống: | Android 13 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32gb |
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip Quda lõi |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Bảo hành (Năm): | 2 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB, RJ45, Micro-USB, SD Card Slot, OTG |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera trước 2.0 |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | DC |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước/camera sau |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB Loại A |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Tổng đài và Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Đào tạo và kiểm tra tại chỗ, Phụ tùng thay thế miễn phí, Trả |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | 1*Bộ sạc Type-C, khe cắm thẻ 1*SIM, khe cắm thẻ 1*TF, 1*giắc cắm tai nghe, 1*RS485 Cổng |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | MT6753 octa-core 1.6GHz; |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800, 1920x1200 tùy chọn |
| Kích thước: | IPS 13,3 inch |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| bộ vi xử lý: | Rockchip RK3288 Quad Core |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | 1*Bộ sạc Type-C, khe cắm thẻ 1*SIM, khe cắm thẻ 1*TF, 1*giắc cắm tai nghe, 1*RS485 Cổng |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | RK3399 (ARM Quad Core A53+Dual Core A72)) |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800, 1920x1200 tùy chọn |