Bộ xử lý RK3399 Máy tính bảng nhà hàng 10,1 inch với POE NFC Camera 5MP Hệ thống Android
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android tùy chọn |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android tùy chọn |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| CPU: | Quad Core Cor-Tex A17,1.8g, RK3288 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1/10.0 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | 1*Bộ sạc Type-C, khe cắm thẻ 1*SIM, khe cắm thẻ 1*TF, 1*giắc cắm tai nghe, 1*RS485 Cổng |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | RK3399 (ARM Quad Core A53+Dual Core A72)) |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800, 1920x1200 tùy chọn |
| Số mẫu: | F1 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | cnhopestar |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hệ điều hành: | Android |
| Số mẫu: | 6000 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM Hopestar |
| CPU: | MTK6739 |
| ĐẬP: | 1/2GB |
| Số mẫu: | N1 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM Hopestar |
| CPU: | MT8766V/WB4 |
| ĐẬP: | 2/3/4GB |
| Số mẫu: | N1 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM Hopestar |
| CPU: | MT8766V/WB4 |
| ĐẬP: | 2/3/4GB |
| Kích thước: | 14inch |
|---|---|
| CPU: | RK3568 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Kích thước màn hình: | 17.3" |
|---|---|
| CPU: | RK3366 |
| Hệ điêu hanh: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Số mẫu: | A2 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | In-Tel N2840/Rockchip |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Số mẫu: | B1 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | i3 |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Vật liệu: | Abs |
|---|---|
| CPU: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Màn hình cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Bảng điều khiển: | Bảng điều khiển LCD 13.3 " |
| Kích thước màn hình: | 10 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Tính năng: | USB LOẠI C |
| Giao diện ổ đĩa:: | G+g, màn hình cảm ứng điện dung 5 điểm cảm ứng |
| Độ gồ ghề: | IP65 không thấm nước, chống bụi, chống rơi |
| Kích thước màn hình: | 10.1" |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Tính năng: | USB LOẠI C |
| Giao diện ổ đĩa:: | G+g, màn hình cảm ứng điện dung 5 điểm cảm ứng |
| Độ gồ ghề: | IP65 không thấm nước, chống bụi, chống rơi |