|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | WL1052T-RK3288 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | Price negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Hộp quà tặng (với bao bì) |
| Thời gian giao hàng: | 2-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/P, T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Máy tính bảng Android 10 inch không viền với Màn hình IPS, Cổng RJ45, kết nối WIFI và Bluetooth. Được thiết kế cho các ứng dụng doanh nghiệp và thương mại.
| Hệ thống | Thông số |
|---|---|
| CPU | RK3288 Quad core cortex A17 |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ trong | 16GB |
| Hệ điều hành | Android 8.1 |
| Màn hình cảm ứng | Cảm ứng điện dung 10 điểm |
| Màn hình | Thông số |
| Bảng điều khiển LCD | IPS |
| Độ phân giải | 1280*800 |
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu đen |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Trái/Phải/Trên/Dưới) |
| Tỷ lệ tương phản | 800 |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| Tỷ lệ khung hình | 16:10 |
| Mạng | Thông số |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | 10M/100M/1000M |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| Giao diện | Thông số |
| Khe cắm thẻ | TF, hỗ trợ lên đến 32GB |
| USB | USB cho nối tiếp (định dạng RS232) |
| USB | USB host 2.0 |
| Type-C | Chỉ USB OTG |
| Giắc cắm nguồn | Đầu vào nguồn DC |
| Tai nghe | Đầu ra tai nghe 3.5mm |
| RJ45 | Chỉ chức năng Ethernet |
| Phát đa phương tiện | Thông số |
| Định dạng video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.265, H.264, VC-1, VP8, v.v., hỗ trợ lên đến 4K |
| Định dạng âm thanh | MP3/WMA/AAC v.v. |
| Ảnh | JPEG |
| Các tính năng khác | Thông số |
| Màn hình cảm ứng | Màn hình kép tiêu chuẩn với cảm ứng kép, màn hình kép tùy chọn với cảm ứng đơn |
| Microphone | Micro đơn |
| Loa | 2*2W |
| Camera | Camera đơn tiêu chuẩn 5.0MP, tùy chọn camera kép |
| Pin | Tùy chọn 4500mAh |
| Ngôn ngữ | Đa ngôn ngữ |
| Nhiệt độ làm việc | 0-40°C |
| Phụ kiện | Thông số |
| Bộ chuyển đổi | Bộ chuyển đổi, 12V/3A |
| Hướng dẫn sử dụng | Có |
Các doanh nghiệp hiện đại yêu cầu các thiết bị kết hợp hiệu suất, độ tin cậy và tính linh hoạt. Máy tính bảng Android 10 inch không viền đa năng mang đến thiết kế không viền nhỏ gọn, tùy chọn bộ xử lý kép (1.33GHz và 1.86GHz) và kết nối nâng cao qua Wi-Fi và Bluetooth.Hiệu suất mạnh mẽ cho các ứng dụng kinh doanh
Với các tùy chọn bộ xử lý kép, máy tính bảng mang lại hiệu suất đáng tin cậy cho đa nhiệm và các ứng dụng doanh nghiệp. Dù chạy phần mềm quản lý bán lẻ, nền tảng quảng cáo kỹ thuật số hay các giải pháp Android tùy chỉnh, thiết bị này đảm bảo hoạt động mượt mà và thời gian phản hồi nhanh.Hệ điều hành Android mang lại sự linh hoạt cho các nhà tích hợp hệ thống, cho phép tùy chỉnh giao diện người dùng, tích hợp phần mềm của bên thứ ba và quản lý từ xa.Thiết kế không viền cho không gian hiện đại
Cấu trúc bền bỉ và vật liệu cấp thương mại đảm bảo sự ổn định lâu dài ngay cả khi sử dụng hàng ngày liên tục.
Được trang bị Wi-Fi và Bluetooth, máy tính bảng kết nối dễ dàng với nhiều loại thiết bị ngoại vi, bao gồm máy in, máy quét mã vạch và thiết bị thanh toán. Điều này cho phép cập nhật dữ liệu theo thời gian thực, tương tác với khách hàng và quy trình hoạt động hiệu quả.Màn hình sắc nét và cảm ứng nhạy
Ứng dụng B2B đa năng
Hệ thống bán lẻ & POS:
Khách sạn & Dịch vụ:
Đặt phòng họp, bảng điều khiển, thiết bị nhân viênCông nghiệp & Tự động hóa: