21.5 inch RK3288 RK3399 All In One Touch Screen PC 4G LCD Wall Mount
| Kiểu: | 1920*1080p, IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Xem góc: | 89/89/89/89 (L /R /U /D) |
| Pixel sân: | 0,227mm (W) |
| Tỷ lệ tương phản: | 1000: 1 |
| Kiểu: | 1920*1080p, IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Xem góc: | 89/89/89/89 (L /R /U /D) |
| Pixel sân: | 0,227mm (W) |
| Tỷ lệ tương phản: | 1000: 1 |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Bộ xử lý tần số chính: | 1.3g |
| Loại ổ đĩa quang: | KHÔNG |
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 10 " |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Giao diện sạc: | DC |
| Giao diện ổ đĩa: | USB |
| Camera: | Camera trước |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Bộ xử lý tần số chính: | 1.5GHz |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | USB LOẠI C |
| Giao diện ổ đĩa: | USB LOẠI C |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | j6412, RK3288, rk3568, Intel Celeron J1900, Intel Celeron J6412, Intel i5, Intel I3, Intel I7, Intel |
| Nghị quyết: | 1920*1080, tùy chọn |
| Hệ điều hành: | Windows, Android |
| giao diện: | RJ45, USB3.0, USB2.0, RS232, VGA, VGA/USB+RJ45+RS232+COM |