|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | SC1008 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Thị trường máy ảnh OEM đóng gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 2-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/P, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Máy tính bảng Android chuyên nghiệp 10,1 inch có bộ vi xử lý bốn lõi mạnh mẽ, màn hình IPS sắc nét và pin 6000mAh mạnh mẽ. Lý tưởng cho các ứng dụng giáo dục, kinh doanh và giải trí cá nhân.
| CPU | Intel Baytrail-T (Quad-core), Z8350, 1.33Ghz-1.8GHz |
| Hệ điều hành | Win 10 với hỗ trợ Flash 11.1 |
| Hiển thị | 10Màn hình IPS gốc.1-inch 1280 × 800 / 1920 × 1200 HFD |
| Bảng cảm ứng | Màn hình cảm ứng đa điểm |
| RAM | 2GB/4GB DDR3 |
| Lưu trữ | 32GB / 64GB Nand Flash |
| Pin | 6000mAh/3,7V Lithium |
| Máy ảnh | Mặt trước 2.0 Mega |
| Mạng lưới | WiFi: 802.11b/g/n; BT 4.0 |
| Sự mở rộng | 1 khe cắm thẻ TF |
| Kết nối | 1 × Mini USB, jack DC 1 × 2,5 mm (5V / 2A), jack tai nghe 1 × (3,5 mm) |
| Trọng lượng ròng | 360g |
| Tùy chọn màu sắc | bạc / đen |