15.6 inch hình L octa quad RK3576S máy tính bảng Android PC kinh doanh kiosk tích hợp pin
| CPU: | RK3576S |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android tùy chọn |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920*1080 |
| Bộ nhớ trong: | 64gb |
| ĐẬP: | 4GB |
| CPU: | RK3576S |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android tùy chọn |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920*1080 |
| Bộ nhớ trong: | 64gb |
| ĐẬP: | 4GB |
| CPU: | RK3568 |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 11 |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920*1080 |
| Bộ nhớ trong: | 32GB |
| ĐẬP: | 4GB |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | Micro SD*1, USB typec*1, USB-A*1, Thẻ SIM*1, HDMI*1 |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| độ phân giải màn hình: | IPS HD800*1280 ; IPS FHD 1920*1200 |
| Hệ điều hành: | Android 9.0 |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Hệ điều hành: | Android 6.0/7.1/8.0/9.0/10/11 |
| độ phân giải màn hình: | 1920X1080 |
| Giao diện: | Khe cắm thẻ SIM USB / RJ45 / SD / Tai nghe |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| chạm: | Chạm 10 điểm điện dung |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| lưu trữ rom: | 32GB/64GB |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Tổng đài và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3288 , A72+lõi tứ A53 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/16GB (4+32GB tùy chọn) |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | 1*Bộ sạc Type-C, khe cắm thẻ 1*SIM, khe cắm thẻ 1*TF, 1*giắc cắm tai nghe, 1*RS485 Cổng |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | MT6753 octa-core 1.6GHz; |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800, 1920x1200 tùy chọn |
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Bảo hành: | 3 năm |
| ĐẬP: | 2GB |
| Khe cắm thẻ nhớ SD: | Thẻ SD (tối đa 32GB) |
| Screen Size: | 10.1-inch |
|---|---|
| Size: | 10.1Inch |
| LED Status Lights: | Surrounding LED status lights |
| Multiple Usage Scenarios: | Meeting room scheduler, digital signage display, smart home control panel, employee check-in terminal, interactive information kiosk |
| POE: | IEEE802.3at/af |
| ROM: | 16GB |
|---|---|
| Keyword: | 10 Inch POE Smart Home Android Tablet |
| Size: | 10.1Inch |
| Display Resolution: | 1280*800 |
| LED Colors: | Multiple colors (red for occupied, green for available) |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Warranty(Year): | 3-YEAR |
|---|---|
| Drive Interface: | USB HDMI RJ45 Type-c |
| After-sales Service: | Call Center and on-line Technical Support, Onsite Training and Inspection, Free spare parts, Return and Replacement, Repair, Others |
| Camera: | Front Camera |
| Processor Manufacture: | Rockchip |