|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Thị trường máy ảnh OEM đóng gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 2-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/P, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Trong bối cảnh cạnh tranh ngày nay, các doanh nghiệp yêu cầu các giải pháp đáng tin cậy, có khả năng mở rộng và hiệu quả cho giao tiếp, hiển thị thông tin và tương tác với khách hàng. Máy tính bảng Android POE 24 inch cung cấp một giải pháp tích hợp, tất cả trong một cho nhiều môi trường thương mại. Với các tính năng tiên tiến, thiết kế bóng bẩy và dễ dàng tích hợp, máy tính bảng này hoàn hảo cho các doanh nghiệp muốn hiện đại hóa hoạt động, cải thiện sự tương tác của khách hàng và nâng cao năng suất.Cho dù bạn hoạt động trong lĩnh vực bán lẻ, khách sạn, môi trường doanh nghiệp hay các lĩnh vực B2B khác, máy tính bảng gắn tường của chúng tôi
mang lại hiệu suất vượt trội với sự linh hoạt và sức mạnh cần thiết cho nhu cầu kinh doanh hiện đại.Nguồn và Dữ liệu Đáng tin cậy với Công nghệ POEPower over Ethernet (POE) cho phép bạn kết nối máy tính bảng Android 24 inch
Công nghệ POE hoàn hảo cho các doanh nghiệp cần gắn máy tính bảng lên tường hoặc ở những nơi khác có ổ cắm điện hạn chế. Cho dù bạn đang thiết lập các màn hình biển báo kỹ thuật số, các hệ thống quản lý phòng họp, hoặc các giải pháp quảng cáo tương tác
, sự đơn giản của POE cho phép thiết lập gọn gàng hơn với ít rắc rối hơn.Màn hình cảm ứng 24 inch sống động cho Tương tác Kỹ thuật số, máy tính bảng này mang đến một màn hình tương tác, sống động, nâng cao mọi trải nghiệm kỹ thuật số. Cho dù được sử dụng cho biển báo kỹ thuật số, máy tính bảng này có thể tùy chỉnh để đáp ứng nhu cầu cụ thể của doanh nghiệp bạn, mang lại trải nghiệm chuyên nghiệp, thân thiện với người dùng., hoặc màn hình quảng cáo, màn hình lớn
Với độ phân giải HD, khách hàng có thể thưởng thức đồ họa sống động, hình ảnh sắc nét và văn bản dễ đọc, làm cho nó trở thành giải pháp lý tưởng để trưng bày sản phẩm, khuyến mãi hoặc thông tin quan trọng trong môi trường có lưu lượng truy cập cao.Chức năng màn hình cảm ứng trực quan, cung cấp tương tác mượt mà cho người dùng và cho phép doanh nghiệp triển khai các ứng dụng tùy chỉnh phù hợp với nhu cầu cụ thể của họ.Các cổng HDMI và USB, máy tính bảng này có thể tùy chỉnh để đáp ứng nhu cầu cụ thể của doanh nghiệp bạn, mang lại trải nghiệm chuyên nghiệp, thân thiện với người dùng.Với hỗ trợ HDMI, máy tính bảng này có thể hoạt động như một trung tâm cho các giải pháp biển báo kỹ thuật số, cho phép bạn liên kết nhiều thiết bị, truyền phát nội dung hoặc chia sẻ dữ liệu một cách dễ dàng. Các cổng USB giúp dễ dàng kết nối các thiết bị ngoại vi, chẳng hạn như bàn phím, chuột hoặc bộ nhớ ngoài
Thông số kỹ thuậtHệ thống
Triển khai máy tính bảng làm ki-ốt tương tác nơi khách hàng có thể duyệt sản phẩm, đặt dịch vụ hoặc làm thủ tục nhận phòng, nâng cao trải nghiệm khách hàng.CPUQuad core cortex A17, 1.6G, RK3288 (tùy chọn CPU khác)
Triển khai máy tính bảng làm ki-ốt tương tác nơi khách hàng có thể duyệt sản phẩm, đặt dịch vụ hoặc làm thủ tục nhận phòng, nâng cao trải nghiệm khách hàng.Bộ nhớ trong16GB
Hệ điều hànhAndroid 5.1/6.0/8.1 (tùy chọn)Màn hình cảm ứngMàn hình cảm ứng điện dung 10 điểmMàn hìnhThông số kỹ thuậtBảng điều khiểnMàn hình LCD full HD 24", đèn nền LEDĐộ phân giải
| Khu vực hoạt động | hòa quyện liền mạch vào bất kỳ môi trường nào, từ sảnh văn phòng đến cửa hàng bán lẻ, phòng hội nghị hoặc cơ sở giáo dục. |
|---|---|
| Góc nhìn | 89/89(H), 89/89(V) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000 |
| Độ sáng | 250cd/m² |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Mạng | Thông số kỹ thuật |
| WiFi | hòa quyện liền mạch vào bất kỳ môi trường nào, từ sảnh văn phòng đến cửa hàng bán lẻ, phòng hội nghị hoặc cơ sở giáo dục. |
| Dongle 3G | Mở rộng dongle USB 3G |
| Ethernet | Ethernet 10M/100M |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| Giao diện | Thông số kỹ thuật |
| Khe cắm thẻ | SD, Hỗ trợ lên đến 32GB |
| Thiết bị USB | Mini USB OTG |
| USB Hostx2 | USB Host 2.0 |
| Giắc cắm nguồn | hòa quyện liền mạch vào bất kỳ môi trường nào, từ sảnh văn phòng đến cửa hàng bán lẻ, phòng hội nghị hoặc cơ sở giáo dục. |
| RJ45 | Ethernet |
| HDMI | Đầu ra HDMI |
| VESA, 100x100mm | Tai nghe 3.5mm |
| Phát phương tiện | Thông số kỹ thuật |
| Định dạng video | hòa quyện liền mạch vào bất kỳ môi trường nào, từ sảnh văn phòng đến cửa hàng bán lẻ, phòng hội nghị hoặc cơ sở giáo dục. |
| Định dạng âm thanh | MP3/WMA/AAC v.v. |
| Ảnh | JPEG |
| Khác | Thông số kỹ thuật |
| Tiêu thụ điện năng | 35W |
| Gắn tường | VESA, 100x100mm |
| Loa | 2*3W |
| Camera | Không áp dụng |
| Ngôn ngữ | hòa quyện liền mạch vào bất kỳ môi trường nào, từ sảnh văn phòng đến cửa hàng bán lẻ, phòng hội nghị hoặc cơ sở giáo dục. |
| Nhiệt độ làm việc | 0-50°C |
| Bộ chuyển đổi | Bộ chuyển đổi, 12V, 4A |
| Thiết kế gắn tường hiệu quả và dễ dàng | Máy tính bảng Android 24 inch này được thiết kế để gắn tường |
| , lý tưởng cho các doanh nghiệp có không gian quầy hoặc bàn làm việc hạn chế. Thiết kế bóng bẩy, hiện đại | hòa quyện liền mạch vào bất kỳ môi trường nào, từ sảnh văn phòng đến cửa hàng bán lẻ, phòng hội nghị hoặc cơ sở giáo dục. |
| Tính năng gắn tường | cho phép doanh nghiệp tối ưu hóa không gian đồng thời đảm bảo máy tính bảng được cố định chắc chắn tại chỗ để hoạt động liên tục 24/7 |
| , giảm nguy cơ hư hỏng do va chạm hoặc di chuyển ngoài ý muốn. Cho dù được sử dụng làm bảng chỉ dẫn kỹ thuật số | , màn hình menu |
| , hoặc công cụ lên lịch phòng họp | , vị trí cố định, khuất tầm nhìn của máy tính bảng đảm bảo khả năng hiển thị và dễ tiếp cận. |
| Được chế tạo để sử dụng thương mại liên tục | Được thiết kế để chịu được sự khắc nghiệt của môi trường thương mại, máy tính bảng Android POE 24 inch |
| này được chế tạo để hoạt động liên tục mà không bị suy giảm hiệu suất. Cấu trúc chắc chắn của nó, cùng với các thành phần cấp công nghiệp | , đảm bảo độ tin cậy, ngay cả trong các cài đặt đòi hỏi cao như cửa hàng bán lẻ, văn phòng doanh nghiệp hoặc không gian công cộng. |
| Đối với các doanh nghiệp yêu cầu hoạt động 24/7 | , máy tính bảng này đảm bảo tính nhất quán |
| , độ bền | , và bảo trì tối thiểu |
Nâng cao sự tương tác của khách hàng và hoạt độngMáy tính bảng này không chỉ là một màn hình; nó là một giải pháp để hợp lý hóa hoạt động kinh doanh và cải thiện sự tương tác của khách hàng. Một số trường hợp sử dụng hàng đầu bao gồm:Biển báo Kỹ thuật số: Sử dụng màn hình cảm ứng lớn để hiển thị nội dung động, khuyến mãi sản phẩm hoặc thông tin kinh doanh quan trọng, thu hút sự chú ý của khách hàng và cải thiện sự tương tác.Ki-ốt Tương tác:
Triển khai máy tính bảng làm ki-ốt tương tác nơi khách hàng có thể duyệt sản phẩm, đặt dịch vụ hoặc làm thủ tục nhận phòng, nâng cao trải nghiệm khách hàng.Lên lịch Phòng họp: Triển khai máy tính bảng này trong môi trường văn phòng để lên lịch phòng họp dễ dàng, giúp các nhóm đặt phòng trong thời gian thực và tránh xung đột lịch trình.Nhận phòng và Quản lý Khách truy cập: Lắp đặt máy tính bảng tại lối vào để quản lý việc nhận phòng của khách một cách an toàn, đảm bảo trải nghiệm suôn sẻ và chuyên nghiệp.Với chức năng POE, và thiết kế gắn tường, máy tính bảng này có thể tùy chỉnh để đáp ứng nhu cầu cụ thể của doanh nghiệp bạn, mang lại trải nghiệm chuyên nghiệp, thân thiện với người dùng.