Máy tính bảng đặt hàng Android 8 inch NFC POE Ngân hàng máy tính bảng tự phục vụ
| Kích thước: | 8/10.1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android tùy chọn |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Kích thước: | 8/10.1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android tùy chọn |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 64gb |
| Hệ điều hành: | Android 15/14 |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920x1080 |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | 1*Bộ sạc Type-C, khe cắm thẻ 1*SIM, khe cắm thẻ 1*TF, 1*giắc cắm tai nghe, 1*RS485 Cổng |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | RK3399 (ARM Quad Core A53+Dual Core A72)) |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800, 1920x1200 tùy chọn |
| Kích cỡ: | 10.1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ điều hành: | Android 13 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32gb |
| Aspect Ratio: | 16:10 |
|---|---|
| Touch Screen: | 10-Point capacitive touch |
| Interface: | USB / RJ45 / SD / Earphone |
| System: | Android 8.1/9.0/10/11/13 |
| Nfc: | Support |
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| Ký ức: | 16/32GB |
| CPU: | RK3399 |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android tùy chọn |
| độ phân giải màn hình: | 800*1280 |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| ĐẬP: | 2GB |
| Kích thước: | 17,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 Type-C |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Camera: | Camera trước |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3399 |
| Loại bộ xử lý: | 6 lõi |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | Micro SD*1, USB typec*1, USB-A*1, Thẻ SIM*1, HDMI*1 |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| độ phân giải màn hình: | IPS HD800*1280 ; IPS FHD 1920*1200 |
| Hệ điều hành: | Android 9.0 |
| bảng điều khiển: | Màn hình IPS, không thấm nước |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera phía trước 5.0mp |
| độ phân giải màn hình: | 1280*800 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 |
| Loại: | Máy tính bảng, máy tính bảng công nghiệp |
| Kích cỡ: | 15.6 inch máy tính bảng Android |
|---|---|
| Ứng dụng: | màn hình quảng cáo thương mại |
| Độ sáng: | 250cd/m2 |
| Thời gian phản hồi: | 5ms |
| Ethernet: | ủng hộ |
| Màn hình: | IPS 13,3 inch |
|---|---|
| Camera: | Camera trước |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Bộ xử lý: | Rockchip lõi tứ |
|---|---|
| Ký ức: | 2GB+16GB |
| Giao diện hỗ trợ: | USB*2 / RJ45 / SD |
| Cân nặng: | 1,5kg |
| Đèn LED: | Thanh ánh sáng 4 bên |