Octa Core 1.5GHZ 13.3 Inch Android Tablet Digital Signage Với màn hình cảm ứng Wifi RJ45
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Warranty(Year): | 3-YEAR |
|---|---|
| Drive Interface: | USB HDMI RJ45 Type-c |
| After-sales Service: | Call Center and on-line Technical Support, Onsite Training and Inspection, Free spare parts, Return and Replacement, Repair, Others |
| Camera: | Front Camera |
| Processor Manufacture: | Rockchip |
| Operating System: | Android 8.1/9.0/10/11 |
|---|---|
| Multiple Usage Scenarios: | Meeting room scheduler, digital signage display, smart home control panel, employee check-in terminal, interactive information kiosk |
| Keyword: | 10 Inch POE Smart Home Android Tablet |
| LED Status Lights: | Surrounding LED status lights |
| Display Resolution: | 1280*800 |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Giao diện sạc: | độc quyền |
| Giao diện ổ đĩa: | USB 2.0 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, sửa chữa |
| Loại: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Thời gian đáp ứng: | 5ms |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Tính năng: | không thấm nước |
| Giao diện sạc: | DC |
| Dịch vụ hậu mãi: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước/camera sau |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | DC |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Camera: | Camera phía trước/camera sau |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, tr |
| Camera: | Camera trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Bộ xử lý tần số chính: | 1,8 GHz |
| Bộ xử lý: | Rockchip lõi tứ |
|---|---|
| Ký ức: | 4GB+32GB |
| Giao diện hỗ trợ: | USB*2 / RJ45 / SD |
| Cân nặng: | 1,5kg |
| Đèn LED: | Thanh ánh sáng 4 bên |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 10.1 " |
| Loại hiển thị: | LCD |
| Thương hiệu bộ xử lý: | Cortex A7 Quad Core A7 |
| Kích thước: | Màn hình IPS 14 inch |
|---|---|
| Máy ảnh: | máy ảnh ống nhòm |
| bộ vi xử lý: | Rockchip RK3288, RK3399 Tùy chọn |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Kích cỡ: | IPS 10,1 inch |
|---|---|
| Camera: | Máy ảnh trước 2MP |
| Bộ xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Camera: | Camera trước |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Widescreen: | yes |
| Screen Size: | 10.1" |
| Display Type: | LCD |
| Processor Brand: | Quad core cortex A7 |
| Kích thước: | IPS 14 inch |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| bộ vi xử lý: | RK3399 |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |