|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | 805 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | Price negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Hộp quà tặng (với bao bì) |
| Thời gian giao hàng: | 2-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/P, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 50000 Piece / Pieces mỗi tháng |
805, Máy tính bảng đầu cuối công nghiệp chống nước IP68 8 inch, Chống nước, chống bụi và chống phá hoại.
| Kích thước | 230×146×20±2mm |
| Cân nặng | 670 g |
| LCD | Màn hình HD IPS 8 ", Độ phân giải 800*1280 |
| TP | Màn hình cảm ứng điện dung đa điểm cấp công nghiệp Corning Gorilla Iii |
| Khe cắm mở rộng | 2 khe cắm thẻ PSAM (có thể tùy chỉnh 4 khe cắm thẻ PSAM); 1 khe cắm thẻ SIM (có thể tùy chỉnh hai SIM hai chế độ chờ); 1 khe cắm thẻ Micro SD(TF) |
| Giao diện | 1 * Giao diện Type-C, 1 * Giao diện DC, 1 * Giao diện Type-A 1 * Cổng RS485 |
| Đèn báo | Đèn báo mạng, đèn báo sạc |
| Bàn phím | Ba nút vật lý tùy chỉnh F1 ~ F3 ở cạnh bên |
| GPS | GPS(AGPS) với sai số 5m |
| 4G (Không hỗ trợ cuộc gọi 4G, hỗ trợ thẻ điện thoại di động và Unicom 4G để thực hiện cuộc gọi) | TDD-LTE(B38/B39/B40/ B41) FDD-LTE(B1/B2/B3/B4/B7/B17/B20) |
| 3G | WCDMA(850/1900/2100MHz); |
| 2G | GSM/GPRS/Edge(850/900/1800/1900MHz) |
| WIFI | Wifi băng tần kép 2.4G+5G, IEEE802.11a/b/g/n |
| Bluetooth | Bluetooth4.0 |
![]()
![]()
![]()
Chất lượng: Chúng tôi có hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt. Tất cả các sản phẩm đặt hàng từ nhà máy của chúng tôi đều được kiểm tra bởi đội ngũ kiểm soát chất lượng chuyên nghiệp.
Dịch vụ sau bán hàng: Chúng tôi cung cấp đội ngũ dịch vụ sau bán hàng, mọi vấn đề và câu hỏi sẽ được giải quyết bởi đội ngũ dịch vụ sau bán hàng của chúng tôi.
MOQ: Chúng tôi chấp nhận các đơn hàng nhỏ và đơn hàng hỗn hợp. Theo yêu cầu của khách hàng, với tư cách là một đội ngũ năng động, chúng tôi muốn kết nối với tất cả khách hàng của mình.
Kinh nghiệm: Với tư cách là một đội ngũ năng động, thông qua hơn 10 năm kinh nghiệm trên thị trường này, chúng tôi vẫn tiếp tục nghiên cứu và học hỏi thêm kiến thức từ khách hàng, hy vọng chúng tôi có thể trở thành nhà cung cấp lớn nhất và chuyên nghiệp nhất tại Trung Quốc trong thị trường kinh doanh này.
OEM: Chấp nhận ODM/OEM.
Mẫu: Chúng tôi cung cấp mẫu sản phẩm này từ nguồn của chúng tôi. Đối với những khó khăn cụ thể, vui lòng liên hệ với chúng tôi.
Thời gian sản xuất: trong vòng 7 ngày làm việc sau khi xác nhận đơn hàng.