|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM or CNHOPESTAR |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | S195W |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 đơn vị |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 63x15x50 |
| Thời gian giao hàng: | 2-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Màn hình máy tính LED 19.5 inch VESA Mount Đen Màn hình PC Widescreen
| Kích thước màn hình | MÀN HÌNH LED 19.5 inch 16:10 |
| Diện tích hiển thị | 408.2×255.1(mm2) |
| Độ phân giải tiêu chuẩn | 1600x900 |
| Số màu | 16.7M |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Góc nhìn | Ngang:170° |
| Dọc:160° | |
| Tỷ lệ tương phản | 50000000 :1 |
| Đầu nối | VGA, HDMI, USB, AV, BNC, DVI (tùy chỉnh theo yêu cầu) |
| Tần số | 30~80KHz/60~75Hz |
| Nguồn điện | Nguồn điện ngoài: 100 đến 240V AC (DC 12V) |
| Loa (tùy chọn) | 2x2W |
| Thiết lập (tùy chọn) | 1) Cung cấp giá đỡ tường để gắn tường, VESA 75mm & 100mm |
| 2) Cung cấp đế kim loại ổn định để đỡ màn hình | |
| Điều khiển OSD | TỰ ĐỘNG,+, NGUỒN,-, MENU |
| độ sáng, tỷ lệ tương phản, tự động điều chỉnh, vị trí pha, đồng hồ, Ngôn ngữ, chức năng, Cài đặt, đặt lại |
![]()
Thiết kế hoàn toàn mới, đơn giản và đẹp mắt, tự do và không ràng buộc. Tất cả các kiểu dáng đều có thể kết nối với thiết bị màn hình, vui lòng yên tâm mua hàng.
![]()
![]()
![]()