1800R 1080P Full HD 165Hz Curved 32 Inch Gaming Monitor 144hz 1ms
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
|---|---|
| tỷ lệ màn hình: | 21:9 |
| độ cong: | 1800R |
| Tỷ lệ làm mới: | 1ms |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
|---|---|
| tỷ lệ màn hình: | 21:9 |
| độ cong: | 1800R |
| Tỷ lệ làm mới: | 1ms |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
|---|---|
| tỷ lệ màn hình: | 21:9 |
| độ cong: | 1800R |
| Tỷ lệ làm mới: | 1ms |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Nghị quyết: | 2560*1440P |
|---|---|
| tỷ lệ màn hình: | 16:9 |
| độ cong: | 2800r |
| Tỷ lệ làm mới: | 1ms |
| Độ sáng: | 300cd/m2 |
| CPU: | Lõi tứ 1,3 GHz |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu trắng |
| Gọi tay cầm: | Đúng |
| Chức năng: | NFC Poe |
| Sử dụng: | Bệnh viện |
| Bảng điều khiển cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
|---|---|
| Màu sắc: | đen, trắng |
| CPU: | lõi tứ |
| Wifi: | 802.11b/g/n (tùy chọn 2.4GHz & 5.0GHz) |
| Nghị quyết: | 1280 x 800 pixel |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Panel Size: | 27 Inch |
| Max Resolution: | 1920*1080 |
| Viewing Angle: | 170 /160 (H/V) |
| Camera: | Camera trước, webcam thứ hai, phía trước 0,3MP phía sau 0,3MP |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 7 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Allwinner |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Loại: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Thời gian đáp ứng: | 5ms |
| Kích thước màn hình: | 32 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Loại giao diện: | HDMI, cổng hiển thị |
| Kiểu: | Ir touch, liên lạc điện dung |
| Độ sáng: | 350cd/m2 (1000cd/m2, tùy chọn) |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Camera: | Camera trước |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới |
| Kích cỡ: | 15.6 inch máy tính bảng Android |
|---|---|
| Ứng dụng: | màn hình quảng cáo thương mại |
| Độ sáng: | 250cd/m2 |
| Thời gian phản hồi: | 5ms |
| Ethernet: | ủng hộ |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB LOẠI C |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| CPU: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
|---|---|
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Hệ thống hoạt động: | Android 8.1 |
| Màn hình cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Warranty(Year): | 2-Year |
|---|---|
| Scenarios: | For Professional |
| charging interface: | DC |
| Drive Interface: | usb |
| Camera: | Front Camera |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |