15.6Inch RK3566 NFC POE Power Tablet PC tường gắn máy họp Android Tablet với đèn LED
| Kích cỡ: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| rom: | 16/32GB |
| Hệ thống: | Android 11 |
| Kích cỡ: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| rom: | 16/32GB |
| Hệ thống: | Android 11 |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Giao diện sạc: | DC |
| Giao diện ổ đĩa: | USB |
| Camera: | Camera trước |
| Type: | IPS |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Giao diện sạc: | độc quyền |
| Giao diện ổ đĩa: | USB 2.0 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, sửa chữa |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Tổng đài và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3288 , A72+lõi tứ A53 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB+16GB |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung 10 điểm chạm |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 10.1 " |
| Loại hiển thị: | LCD |
| Thương hiệu bộ xử lý: | Cortex A7 Quad Core A7 |
| Kích cỡ: | IPS 10,1 inch |
|---|---|
| Camera: | Máy ảnh trước 2MP |
| Bộ xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Kích cỡ: | IPS 14 inch |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| Bộ xử lý: | RK3399 |
| Màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Máy ảnh: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3399 |
| Loại bộ xử lý: | 6 lõi |
| Kích thước màn hình: | 17,3" |
|---|---|
| CPU: | RK3366 |
| Hệ điều hành: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| rom: | 16/32GB |
| Interface: | USB / RJ45 / SD / Earphone |
|---|---|
| Resolution: | 1920x1080 |
| Connectivity: | Wi-Fi, BT |
| Earphone: | 3.5mm earphone |
| Aspect Ratio: | 16:9 |
| Kích thước màn hình: | 15,6'' |
|---|---|
| CPU: | I3-3120m |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| hệ điều hành: | Windows 7/10, Android |
| ĐẬP: | 2/4/6/8 GB |
| Nghị quyết: | 2K 2560x1440 |
|---|---|
| tỷ lệ màn hình: | 16:9 |
| độ cong: | R3000 |
| Tỷ lệ làm mới: | 1ms |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Nghị quyết: | 4K 3840x1080 @ 120Hz |
|---|---|
| tỷ lệ màn hình: | 21:9 |
| độ cong: | R3000 |
| Tỷ lệ làm mới: | 1ms |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Nghị quyết: | 4K 3840x1080 @ 120Hz |
|---|---|
| tỷ lệ màn hình: | 21:9 |
| độ cong: | R3000 |
| Tỷ lệ làm mới: | 1ms |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |