|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Shenzhen, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM or CNHOPESTAR |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | P92P |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 đơn vị |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 63x15x50 |
| Thời gian giao hàng: | 5~7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
| Kích thước bảng điều khiển | MÀN HÌNH PC LED 19 inch |
| Khu vực trưng bày | 380,2×305,0(mm2) |
| Độ phân giải tiêu chuẩn | 1280x1024 |
| Số lượng màu sắc | 16,7 triệu |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| Thời gian đáp ứng | 5 mili giây |
| Góc nhìn | Ngang: 176° |
| Dọc: 170° | |
| Tỷ lệ tương phản | 1000 :1 |
| Đầu nối | VGA, HDMI, (USB, AV, BNC, DVI tùy chọn) |
| Tính thường xuyên | 30~80KHz/60~75Hz |
| Nguồn điện | Nguồn điện bên ngoài: 100 đến 240V AC (DC 12V) |
| Loa (tùy chọn) | có sẵn 2x2W |
| Thiết lập (tùy chọn) | 1) cung cấp giá đỡ treo tường, VESA 75mm & 100mm |
| 2) tạo cơ sở tinh thần ổn định để hỗ trợ người giám sát | |
| điều khiển OSD | TỰ ĐỘNG,+,POWER,-,MENU |
| độ sáng, tỷ lệ tương phản, tự động điều chỉnh, vị trí pha, đồng hồ, Ngôn ngữ, chức năng, Cài đặt, đặt lại |
Hình ảnh chi tiết