|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM or CNHOPESTAR |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | S190W |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 đơn vị |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 63x15x50 |
| Thời gian giao hàng: | 5~7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
| Kích thước màn hình | MÀN HÌNH LED 19 inch 16:10 |
| Diện tích hiển thị | 408.2×255.1(mm2) |
| Độ phân giải tiêu chuẩn | 1440x900 |
| Số màu | 16.7M |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Góc nhìn | Ngang:170° |
| Dọc:160° | |
| Tỷ lệ tương phản | 50000000 :1 |
| Đầu nối | VGA, HDMI, USB, AV, BNC, DVI (tùy chỉnh theo yêu cầu) |
| Tần số | 30~80KHz/60~75Hz |
| Nguồn điện | Nguồn điện ngoài: 100 đến 240V AC (DC 12V) |
| Loa (tùy chọn) | 2x2W |
| Thiết lập (tùy chọn) | 1) Cung cấp giá đỡ tường để treo tường, VESA 75mm & 100mm |
| 2) Cung cấp đế kim loại ổn định để đỡ màn hình | |
| Điều khiển OSD | AUTO,+,POWER,-,MENU |
| độ sáng, tỷ lệ tương phản, điều chỉnh tự động, vị trí pha, đồng hồ, Ngôn ngữ, chức năng, Cài đặt, đặt lại |
Hình ảnh chi tiết
![]()
Thiết kế hoàn toàn mới, đơn giản và đẹp mắt, tự do và phóng khoáng. Tất cả các kiểu dáng đều có thể kết nối với thiết bị màn hình, vui lòng yên tâm mua hàng.
![]()
![]()
![]()
![]()