|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | YA133T-3288 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Thị trường máy ảnh OEM đóng gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 2-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/P, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
| Màn hình | |
|---|---|
| Màn hình | Màn hình IPS 13,3 inch |
| Độ phân giải | 1920×1080 |
| Độ sáng | 300 cdm² |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Màn hình cảm ứng | Cảm ứng điện dung 10 điểm |
| Cấu hình | |
| CPU | Bộ xử lý lõi tứ Rockchip RK3288, xung nhịp 2.0G |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ trong | 16GB |
| Hệ điều hành | Android 8.1 |
| Mạng | |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | RJ45, ethernet 10M/100M |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| 4G LTE | Có sẵn với giá cộng thêm 35 USD |
| Cổng kết nối | |
| Khe cắm thẻ | SD, hỗ trợ tối đa 32GB |
| USB | USB Host×3, 1×USB OTG (Mini) |
| HDMI | Đầu ra HDMI |
| RJ45 | RJ45, 10M/100M (POE cộng thêm 8 USD) |
| Tai nghe | 1×giắc cắm tai nghe 3,5mm |
| Nguồn | Đầu vào nguồn DC |
| Đa phương tiện | |
| Video | Hỗ trợ MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.263, H.264, RV, v.v. |
| Âm thanh | MP3/WMA/AAC, v.v. |
| Hình ảnh | JPEG, JPG |
| Các thông số khác | |
| NFC | NFC có sẵn với giá cộng thêm 8 USD |
| Loa | Loa 2×2W |
| Camera | Camera trước 2.0MP |
| Ngôn ngữ OSD | Nhiều ngôn ngữ OSD |
| MIC | MIC tích hợp |
| Phụ kiện | |
| Bộ chuyển đổi nguồn | Bộ chuyển đổi nguồn, 12V/2A |
| Hướng dẫn sử dụng | CÓ |