10.1Inch RK3399 2+16GB Wall Mounted Conference Room Tablet NFC POE Meeting Room Booking System với ánh sáng hai bên
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3399 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Ký ức: | 16GB |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3399 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Ký ức: | 16GB |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB LOẠI C |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45, khe cắm thẻ SD, Type-C |
| Máy ảnh: | 5MP/2MP tùy chọn phía trước, 13MP/5MP/8MP tùy chọn phía sau |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip 3399 2.0GHz |
| Độ phân giải màn hình: | (Tùy chọn cao hơn) |
| Kích thước: | 13.3/15.6inch |
|---|---|
| CPU: | Tùy chọn |
| ĐẬP: | 2/4/8GB |
| ROM: | 16/32/64/128GB |
| Hệ thống: | Windows 7/10, Android |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB LOẠI C |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Kích thước: | IPS 13,3 inch |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| bộ vi xử lý: | Rockchip RK3288 Quad Core |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Kích thước: | 19inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| bảng điều khiển cảm ứng: | cảm ứng điện dung |
| ĐẬP: | 2GB |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android 7.1/8.0/9.0/10 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Kích thước màn hình: | 15 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1024×768 |
| Độ sáng: | 400cd/m2 |
| Bảo hành: | 3 năm |
| tỷ lệ khung hình: | 5:4 |
| Kích thước: | Màn hình kép 15,6 inch |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android, Windows |
| CPU: | N2840, i3 thế hệ thứ 3/N2840 |
| Ký ức: | 4GB DDR4 |
| Dung lượng đĩa cứng: | 64GB |
| Số mẫu: | Q6 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tính năng đặc biệt: | Hỗ trợ tùy chỉnh |
| Kích thước: | Bảng điều khiển LCD 15,6 " |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3566 |
| Hệ điều hành: | Android 11 |
| giao diện: | USB / RJ45 / SD / tai nghe |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| Vật liệu: | Abs |
|---|---|
| CPU: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Màn hình cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Bảng điều khiển: | Bảng điều khiển LCD 13.3 " |
| Kích cỡ: | 10.1inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280*800 |
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Hệ thống: | Android 11 |