|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Tính năng chính
| Hệ thống | |
| CPU | RK3566 Quad core cortex A55 |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ trong | 16GB |
| Hệ điều hành | Android 11 |
| Màn hình | |
| Màn hình | màn hình thanh 21" |
| Độ phân giải | 1920*360 |
| Góc nhìn | 178°/178° |
| Chế độ hiển thị | Màu đen thông thường, IPS |
| Tỷ lệ tương phản | 1200 |
| Độ sáng | 250cd/m2 loại |
| Tỷ lệ khung hình | Màn hình thanh |
| Mạng | |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | Ethernet 100M/1000M |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| Giao diện | |
| USB Host x3 | USB 2.0 |
| USB OTG | USB OTG |
| Khe cắm thẻ SD | Khe cắm thẻ SD/MMC |
| Tai nghe | Tai nghe 3.5mm |
| Giắc cắm nguồn | Đầu vào DC |
| RJ45 | Ethernet |
| Phát đa phương tiện | |
| Định dạng video | MPEG-1,MPEG-2,MPEG-4,H.263,H.264,VC1,RV v.v., hỗ trợ lên đến 4k. |
| Ảnh | jpeg |
| Khác | |
| VESA | Gắn tường |
| Ngôn ngữ | Đa ngôn ngữ |
| Tiêu thụ điện | 24W |
| Phụ kiện | |
| Bộ chuyển đổi | Bộ chuyển đổi, 12V/3A |
| Hướng dẫn sử dụng | có |
Màn hình 21 inch
Với màn hình 21 inch, nó sẽ không chiếm quá nhiều diện tích lắp đặt hoặc hiển thị, phù hợp với những nơi chật hẹp có không gian hạn chế. Màn hình 21 inch có trọng lượng nhẹ hơn, thuận tiện cho việc lắp đặt và di chuyển. Tiêu thụ năng lượng thấp có thể tiết kiệm điện và kéo dài tuổi thọ của thiết bị. Thiết kế màn hình dài có thể hiển thị thông tin quảng cáo quan trọng, chi tiết giá cả, v.v. Khách hàng có thể nhìn rõ tất cả thông tin trên màn hình.
![]()
Độ phân giải HD 1930x360
Với độ phân giải 1920x360, nó phù hợp để hiển thị giá cả, thông tin khuyến mãi và tên sản phẩm. Độ phân giải hiển thị nội dung rõ ràng, và người xem có thể dễ dàng thu thập thông tin cần thiết.
![]()
Góc nhìn rộng IPS
Với màn hình IPS, có góc nhìn rộng 178 độ. Khách hàng có thể xem nội dung quảng cáo từ mọi góc độ và sẽ không ảnh hưởng đến hiệu quả hiển thị do các vấn đề về góc độ. Thu hút sự chú ý của khách hàng và cải thiện hiệu quả quảng cáo.
![]()
Lắp đặt ngang và dọc
Chuyển đổi màn hình ngang và dọc thông minh tích hợp. Thích ứng với các nhu cầu lắp đặt khác nhau. Người dùng có thể chọn các phương thức phát khác nhau theo nhu cầu của họ.
![]()
Chia vùng hiển thị
Có thể chọn bất kỳ tỷ lệ nào bạn thích để phát quảng cáo, làm tăng sự đa dạng của việc phát quảng cáo. Người dùng có thể chia mô-đun nội dung quảng cáo trên màn hình theo nhu cầu của họ, làm tăng khả năng quảng bá.
![]()
![]()
Hỗ trợ tùy chỉnh đóng gói, người dùng có thể tùy chỉnh nhãn logo trên hộp. Bao bì tùy chỉnh có thể được tùy chỉnh theo nhu cầu khác nhau của người dùng.
![]()