10.1 inch L Type RK3128 All In One Android Tablet 10 điểm màn hình cảm ứng
| Kích thước: | Màn hình IPS 14 inch |
|---|---|
| Máy ảnh: | máy ảnh ống nhòm |
| bộ vi xử lý: | Rockchip RK3288, RK3399 Tùy chọn |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Kích thước: | Màn hình IPS 14 inch |
|---|---|
| Máy ảnh: | máy ảnh ống nhòm |
| bộ vi xử lý: | Rockchip RK3288, RK3399 Tùy chọn |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Kích thước: | 10. inch ips |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| bộ vi xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| CPU: | RK3576S |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android tùy chọn |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920*1080 |
| Bộ nhớ trong: | 64gb |
| ĐẬP: | 4GB |
| CPU: | RK3568 |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 11 |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920*1080 |
| Bộ nhớ trong: | 32GB |
| ĐẬP: | 4GB |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Giao diện sạc: | độc quyền |
| Giao diện ổ đĩa: | USB 2.0 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, sửa chữa |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Tính năng: | không thấm nước |
| Giao diện sạc: | DC |
| Dịch vụ hậu mãi: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước/camera sau |
| Camera: | Camera trước 2MP |
|---|---|
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3288 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/16GB (4+32GB tùy chọn) |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung 10 điểm chạm |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280x800 |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Camera: | Camera trước |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới |
| Kích cỡ: | Tùy chọn 15,6 inch/21,5 inch/24 inch/32 inch |
|---|---|
| Ứng dụng: | màn hình quảng cáo thương mại |
| Độ sáng: | 250cd/m2 |
| Thời gian phản hồi: | 5ms |
| Ethernet: | ủng hộ |
| CPU: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
|---|---|
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Hệ thống hoạt động: | Android 8.1 |
| Màn hình cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, tr |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
| Loại bộ xử lý: | RK3288 Quad Core Cortex A17 |
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
|---|---|
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280x800 |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 Type-C |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Camera: | Camera trước |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |