RK3288 Tất cả trong một máy tính bảng PC 10 Inch Android Tablet Feedback Device
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 (Tùy chọn POE) |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800 |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 (Tùy chọn POE) |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800 |
| Warranty(Year): | 3-YEAR |
|---|---|
| Drive Interface: | USB HDMI RJ45 Type-c |
| After-sales Service: | Call Center and on-line Technical Support, Onsite Training and Inspection, Free spare parts, Return and Replacement, Repair, Others |
| Camera: | Front Camera |
| Processor Manufacture: | Rockchip |
| Camera: | Camera trước 2MP |
|---|---|
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3288 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/16GB (4+32GB tùy chọn) |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung 10 điểm chạm |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280x800 |
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3288 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1/9.0/10/11 |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| CPU: | RK3399 |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android tùy chọn |
| độ phân giải màn hình: | 800*1280 |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| ĐẬP: | 2GB |
| Bảo hành (Năm): | 2 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3399 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Ký ức: | 16GB |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Tên sản phẩm: | 10.1 inch L- hình dạng bàn đặt hàng nhà hàng |
|---|---|
| Loại màn hình cảm ứng: | màn hình điện dung |
| độ phân giải màn hình: | 800*1280 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 |
| Sử dụng: | Việc kinh doanh |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Loại bộ xử lý: | Bốn nhân |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3288/RK3566/RK3399/RK3568 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1/9.0/10/11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| Ký ức: | 16/32GB |
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| Sản xuất bộ vi xử lý: | Vòng tròn Quad Core A17,1.6g, RK3288 |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| Dung lượng bộ nhớ: | 16GB/32GB |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 |
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| CPU: | Quad Core Cor-Tex A17,1.8g, RK3288 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1/10.0 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | 1*Bộ sạc Type-C, khe cắm thẻ 1*SIM, khe cắm thẻ 1*TF, 1*giắc cắm tai nghe, 1*RS485 Cổng |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | MT6753 octa-core 1.6GHz; |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800, 1920x1200 tùy chọn |
| Chức năng: | NFC, nhận dạng dấu vân tay, quét mã QR, vv // |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | 1*Bộ sạc Type-C, khe cắm thẻ 1*SIM, khe cắm thẻ 1*TF, 1*giắc cắm tai nghe, 1*RS485 Cổng |
| Máy ảnh: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | MT6753 octa-core 1.6GHz; |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800, 1920x1200 tùy chọn |