RK3288 A64 NFC Wifi 12 Inch Android Tablet Với Wall Mount Bracket
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| bộ vi xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800 |
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| bộ vi xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800 |
| Bảo hành (Năm): | 2 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB, RJ45, Micro-USB, SD Card Slot, OTG |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera trước 2.0 |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Máy ảnh: | Camera phía trước Tùy chọn |
|---|---|
| bộ vi xử lý: | A64 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/4G |
| độ phân giải màn hình: | 1280x800 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3399 |
| Loại bộ xử lý: | 6 lõi |
| Screen Size: | 10.1" IPS screen |
|---|---|
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | RK3288,Quad-core cortex A17,1.6G |
| Display resolution: | 1280x800 |
| Operating System: | Android 8.1 |
| Kích thước: | IPS 13,3 inch |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| bộ vi xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| bảng điều khiển: | Màn hình IPS, không thấm nước |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera phía trước 5.0mp |
| độ phân giải màn hình: | 1280*800 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 |
| Loại: | Máy tính bảng, máy tính bảng công nghiệp |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Kích cỡ: | IPS 10,1 inch |
|---|---|
| Camera: | Máy ảnh trước 2MP |
| Bộ xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Từ khóa: | Máy tính bảng Poe Android 10 inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| độ phân giải màn hình: | 1280*800 |
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3188/RK3288 |
| Hệ thống: | Android 5.1/6.0/7.0/8.1/9.0/10/11 |
| Nghị quyết: | 1280x800/1920x1080 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | RK3288 |
| Loại màn hình cảm ứng: | màn hình điện dung |
| độ phân giải màn hình: | 1280*800 |
| Loại: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
| Độ sáng: | 250cd/m2 |
| Thời gian đáp ứng: | 5ms |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | Vòng tròn Quad Core A17,1.6g, RK3288 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/16GB (4+32GB tùy chọn) |