Allwinner A33 7 Inch Quad Core Android Tablet PC hỗ trợ thẻ TF
| Máy ảnh: | Camera trước, webcam thứ hai, phía trước 0,3MP phía sau 0,3MP |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
| Kích thước màn hình: | 7" |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | người chiến thắng |
| Loại bộ xử lý: | lõi tám |
| Máy ảnh: | Camera trước, webcam thứ hai, phía trước 0,3MP phía sau 0,3MP |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
| Kích thước màn hình: | 7" |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | người chiến thắng |
| Loại bộ xử lý: | lõi tám |
| Máy ảnh: | Camera trước, webcam thứ hai, phía trước 0,3MP phía sau 0,3MP |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
| Kích thước màn hình: | 7" |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | người chiến thắng |
| Loại bộ xử lý: | lõi tám |
| Kích cỡ: | 10.1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ điều hành: | Android 13 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32gb |
| Touch: | 10-Point Capacitive Touch |
|---|---|
| Screen Size: | 10.1-inch |
| Processor Type: | RK3288,Quad-core Cortex A17,1.8G |
| 360-Degree Visibility: | Yes |
| Size: | 10.1Inch |
| Máy ảnh: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 15" |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 12" |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Bốn nhân |
| Tần số chính của bộ xử lý: | 1.6GHz |
| Kiểu: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Góc nhìn: | 89/89/89/89 (L /R /U /D) |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Thời gian phản hồi: | 5ms |
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip Quda lõi |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Screen Size: | 10.1" |
|---|---|
| Type: | Tablet PC |
| CPU: | Intel Baytrail-T(Quad-core), Z8350, 1.33Ghz-1.8GHz |
| OS: | Windows 10 Support Flash 11.1 |
| Display resolution: | 1280*800 /1920*1200 HFD |
| Loại: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
| Thời gian đáp ứng: | 5ms |
| Điện áp đầu vào: | 12V/3A |
| Size: | 10. inch IPS |
|---|---|
| Camera: | 2MP Front Camera |
| Processor: | Rockchip RK3288 /RK3128/RK3399 |
| Touch Screen: | Capacitive Screen |
| Resolution: | 1280*800 |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3568 |
| Hệ thống: | Android 14 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32GB |
| Color: | Black, White |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 7" |
| Processor Manufacture: | A33 quad core processor |
| Processor Type: | Intel Atom |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Kích thước: | IPS 13,3 inch |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| bộ vi xử lý: | Rockchip RK3288 Quad Core |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |