|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | WA1012T |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | USD 166 USD/UNIT |
| chi tiết đóng gói: | gói gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Tablet android pc Tất cả trong một máy tính bảng android với chức năng POE NFC độ phân giải 1280 * 800.Thiết bị chuyên nghiệp này kết hợp hiệu suất mạnh mẽ với các tùy chọn kết nối đa năng cho các ứng dụng thương mại.
| Hệ thống | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ nội bộ | 16GB |
| Hệ thống vận hành | Android 5.1/8.1 |
| Màn hình chạm | 10 điểm cảm ứng dung lượng |
| Hiển thị | Thông số kỹ thuật |
| Panel | 13.3" màn hình LCD IPS |
| Nghị quyết | 1920*1080 |
| Khu vực hoạt động | 293.76 ((H) x165.24mm ((V) |
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu đen, IPS |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (L/R/U/D) |
| Tỷ lệ tương phản | 800 |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:10 |
| Mạng lưới | Thông số kỹ thuật |
| Wifi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | 100M/1000M Ethernet |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| Giao diện | Thông số kỹ thuật |
| Khung thẻ | Thẻ SD |
| USB | Máy chủ USB |
| Micro USB | Micro USB OTG |
| USB bổ sung | USB cho chuỗi |
| RJ45 với POE | RJ45 |
| POE | IEEE802.3at/af |
| Điện Jack | Điện năng nhập DC |
| Máy nghe | 3.5mm tai nghe + Micro |
| Media Play | Thông số kỹ thuật |
| Định dạng video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.263H.264, VC1, RV vv, hỗ trợ lên đến 4K |
| Định dạng âm thanh | MP3/WMA/AAC v.v. |
| Hình ảnh | JPEG |
| VESA | 75x75mm |
| Chủ tịch | 2*1,5W |
| LED Light Bar | LED Light Bar |
| Máy ảnh | 2.0M/P, camera phía trước |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-40°C |
| Ngôn ngữ | Nhiều ngôn ngữ |
| Phụ kiện | Thông số kỹ thuật |
| Bộ điều chỉnh | Bộ điều hợp, 12V/1.5A |
| Sổ tay người dùng | Vâng. |
Được hỗ trợ bởi nền tảng Android ổn định, máy tính bảng 13,3 inch này cung cấp chất lượng màn hình 1920x1080 độ phân giải cao và tương tác màn hình cảm ứng đáp ứng.Thiết kế công nghiệp đảm bảo độ tin cậy lâu dài, ngay cả trong môi trường giao thông cao như cửa hàng bán lẻ, địa điểm khách sạn và văn phòng công ty.làm cho việc triển khai nhanh hơn và hiệu quả hơn cho các nhà tích hợp hệ thống và quản lý tài sản.
Chức năng NFC tích hợp cho phép kiểm soát truy cập an toàn, thanh toán không tiếp xúc và quản lý thành viên trực tiếp từ máy tính bảng.điều này cung cấp một giao diện thuận tiện và hiện đại cho cả nhân viên và khách hàngBằng cách kết hợp NFC với giao diện màn hình cảm ứng đáng tin cậy, các doanh nghiệp có thể tăng tốc độ dịch vụ, giảm lỗi và cải thiện hiệu quả hoạt động tổng thể.
Máy tính bảng Android tất cả trong một này rất linh hoạt và hỗ trợ một loạt các trường hợp sử dụng:
Tính linh hoạt của nó cho phép các nhà tích hợp và nhà phân phối triển khai nó trên các dự án khác nhau mà không cần nhiều thiết bị chuyên dụng.
Với sự hỗ trợ của POE, các nhà tích hợp có thể đơn giản hóa việc cài đặt bằng cách cung cấp điện cho thiết bị qua một cáp mạng duy nhất.Giảm yêu cầu bảo trì và tổng chi phí sở hữu. Hệ điều hành Android cung cấp tính tương thích với các ứng dụng kinh doanh tiêu chuẩn, ứng dụng tùy chỉnh và phần mềm của bên thứ ba, cho phép triển khai có thể mở rộng, tùy chỉnh.
Chúng tôi hiểu rằng các dự án thương mại thường đòi hỏi các giải pháp phù hợp. máy tính bảng này hỗ trợ tùy chỉnh OEM và ODM, bao gồm phần mềm cài đặt sẵn, vỏ thương hiệu,và điều chỉnh giao diệnCác nhà phân phối và tích hợp có thể cung cấp các giải pháp cá nhân cho khách hàng cuối cùng trong khi giảm sự phức tạp của tích hợp và thời gian thực hiện dự án.
Chọn máy tính bảng Android 13,3 inch với chức năng POE và NFC không chỉ là mua phần cứng mà còn đảm bảo một giải pháp chuyên nghiệp cho các hoạt động kinh doanh hiện đại.Thiết bị là lý tưởng cho các doanh nghiệp, các nhà tích hợp và nhà phân phối tìm kiếm công nghệ đáng tin cậy, linh hoạt và có giá trị cao giúp tăng hiệu quả hoạt động và trải nghiệm của khách hàng.