Bức tường 5ms 27 inch All In One Touchscreen Computer 0.227mm
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Panel Size: | 27 Inch |
| Max Resolution: | 1920*1080 |
| Viewing Angle: | 170 /160 (H/V) |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Panel Size: | 27 Inch |
| Max Resolution: | 1920*1080 |
| Viewing Angle: | 170 /160 (H/V) |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
|---|---|
| Loại màn hình cảm ứng: | màn hình điện dung |
| Số mẫu: | HPI7 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Ký ức: | 4GB DDR3, 8GB DDR3, 2GB DDR3, 16GB DDR3 |
| Số mẫu: | F1 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | cnhopestar |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hệ điều hành: | Android |
| Số mẫu: | K14 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hệ điều hành: | Android, Win7/10 |
| Số mẫu: | 6000 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM Hopestar |
| CPU: | MTK6739 |
| ĐẬP: | 1/2GB |
| Số mẫu: | 6000 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM Hopestar |
| CPU: | MTK6739 |
| ĐẬP: | 1/2GB |
| Số mẫu: | K14 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hệ điều hành: | Android, Win7/10 |
| Số mẫu: | i9 pos tất cả trong một |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch, 11,6 inch 15 inch 15,6 inch tùy chọn |
| CPU: | N2840 N2840 N2840 |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| Số mẫu: | RS623 |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới |
| Tần số chính của bộ xử lý: | 2.0GHz |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | LED, màn hình cảm ứng điện dung |
| Hệ điêu hanh: | Android, Windows |
| Số mẫu: | B1 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | i3 |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Số mẫu: | Q6 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tính năng đặc biệt: | Hỗ trợ tùy chỉnh |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | dẫn |
| Hệ điêu hanh: | các cửa sổ |
| Số mẫu: | I1s |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Giấy chứng nhận tiêu chuẩn: | CE RoHS |