18.5inch TFT Android Advertising Player / 0.297mm Android Media Player PC
| Kiểu: | TFT |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà, ngoài trời, xe buýt, taxi, trung tâm mua sắm |
| Kích thước bảng điều khiển: | 18,5" |
| Độ phân giải tối đa: | 1366*768 |
| xem góc: | V: 89 h: 89 |
| Kiểu: | TFT |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà, ngoài trời, xe buýt, taxi, trung tâm mua sắm |
| Kích thước bảng điều khiển: | 18,5" |
| Độ phân giải tối đa: | 1366*768 |
| xem góc: | V: 89 h: 89 |
| Warranty(Year): | 2-Year |
|---|---|
| Scenarios: | Business |
| charging interface: | DC |
| Drive Interface: | USB 2.0 |
| After-sales Service: | Call Center and on-line Technical Support, Onsite Training and Inspection, Free spare parts, Return and Replacement, Repair |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 13.3" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Octa Core |
| Processor Main Frequency: | 2.0GHz |
| Color: | Black, White |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 7" |
| Processor Manufacture: | A33 quad core processor |
| Processor Type: | Intel Atom |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Panel Size: | 27 Inch |
| Max Resolution: | 1920*1080 |
| Viewing Angle: | 170 /160 (H/V) |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Allwinner |
| Loại bộ xử lý: | RK3368, Cortex-core Octa A53,1,5g |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Allwinner |
| Loại bộ xử lý: | RK3368, Cortex-core Octa A53,1,5g |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Kiểu: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Kích thước bảng điều khiển: | 10,1 inch |
| Độ phân giải tối đa: | 1280*800 |
| Xem góc: | 89/89/89/89 (L /R /U /D) |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Panel Size: | 15.6 Inch |
| Max Resolution: | 1920*1080 |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Kích cỡ: | 10.1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3588 |
| Hệ thống: | Android 13 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32gb |