|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | Hop7008 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | $63.00 |
| chi tiết đóng gói: | Hộp màu + Thùng carton cho L Hình dạng Android 7 inch |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
| Hệ thống | Thông số |
|---|---|
| CPU | Quad core cortex A7, 1.3GHz |
| RAM | 1GB |
| Bộ nhớ trong | 8GB |
| Hệ điều hành | Android 6.0 |
| Màn hình cảm ứng | Cảm ứng điện dung 5 điểm |
| Màn hình | Thông số |
| Tấm nền | Tấm nền LCD IPS 7" |
| Độ phân giải | 1024×600 |
| Tỷ lệ tương phản | 500 |
| Độ sáng | 300cd/m² |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Mạng | Thông số |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | Tùy chọn, hộp RJ45 (Mở rộng) |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| Giao diện | Thông số |
| Khe cắm thẻ | TF, Hỗ trợ lên đến 32GB |
| Micro USB | Micro USB OTG |
| USB | USB Host |
| HD | Đầu ra HD |
| Giắc cắm nguồn | Đầu vào nguồn DC |
| Tai nghe | Tai nghe 3.5mm |
| Cổng nối tiếp | 4P-2.0mm, cổng nối tiếp |
| RJ45 | 4P-2.0mm kết nối với hộp RJ45 |
| Phát đa phương tiện | Thông số |
| Định dạng video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.263, H.264, VC1, RV v.v., hỗ trợ lên đến 1080p |
| Định dạng âm thanh | MP3/WMA/AAC v.v. |
| Ảnh | JPEG |
| Khác | Thông số |
| Pin | 2200mAh/3.7V |
| Micrô | Có |
| Loa | 2×1W |
| Camera | 2.0MP, Camera trước |
| Ngôn ngữ | Đa ngôn ngữ |
| Nhiệt độ hoạt động | 0–40°C |
| Màu sắc | Trắng/Đen |
| Phụ kiện | Bộ chuyển đổi (5V/2A), Hướng dẫn sử dụng |