Máy tính bảng 10.1 inch RK3566 NFC POE cấp y tế bệnh viện để theo dõi hồ sơ và dữ liệu y tế
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4 GB |
| ROM: | 16/32 GB |
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4 GB |
| ROM: | 16/32 GB |
| Screen Size: | 10.1" |
|---|---|
| Type: | Tablet PC |
| CPU: | Intel Baytrail-T(Quad-core), Z8350, 1.33Ghz-1.8GHz |
| OS: | Windows 10 Support Flash 11.1 |
| Display resolution: | 1280*800 /1920*1200 HFD |
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| Sản xuất bộ vi xử lý: | Vòng tròn Quad Core A17,1.6g, RK3288 |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| Dung lượng bộ nhớ: | 16GB/32GB |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 |
| kết nối: | Wi-Fi, răng màu xanh |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| nfc: | Hỗ trợ |
| wifi: | 802.11b/g/n |
| Độ tương phản: | 800:1 |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | DC |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Camera: | Camera phía trước/camera sau |
| Màn hình: | IPS 13,3 inch |
|---|---|
| Camera: | Camera trước |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 18.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad core cortex A17,1.8G,RK3288 |
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Bảo hành: | 3 năm |
| ĐẬP: | 2GB |
| Khe cắm thẻ nhớ SD: | Thẻ SD (tối đa 32GB) |
| Camera: | Camera trước |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 10.1 |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Loại màn hình cảm ứng: | màn hình điện dung |
| PoE: | Vâng |
| Từ khóa: | Máy tính bảng Android y tế |
| Dung lượng bộ nhớ: | 16GB/32GB |
| bảng điều khiển: | Màn hình IPS, không thấm nước |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera phía trước 5.0mp |
| độ phân giải màn hình: | 1280*800 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1,10.1 |
| Loại: | Máy tính bảng, máy tính bảng công nghiệp |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | Micro USB |
| Giao diện ổ đĩa: | USB 3.0 |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Camera: | Camera trước |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới |